Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጎንደር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ብዛት አንድ ባለ 12ቶን ከሬን ተሸከርካሪ በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ግዥ መፈጸም ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም
የጎንደር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ብዛት አንድ ባለ 12ቶን ከሬን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ሸያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 48/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ያገለገሉ የሞተርሳይክሎች እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0032/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ኮንዶሚኒየም መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች እና መለዋወጫ መሳሪያዎች መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 08/2019 1. የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች እና መለዋወጫ መሳሪያዎች አቅርቦት
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት
NRC Ethiopia is Seeking a Qualified Contractor for the Solar-powered Upgrading and Rehabilitation of the Feres-Megrya Water Supply Scheme (Tender Reference: RFQ /AA/2026/025).
Reporter (Aug 26, 2026) NATIONAL INVITATION TO TENDER NRC Ethiopia seeks a qualified contractor for: Solar powered upgrading/Rehabilitation of Feres-Megrya
መድን ፋና ትራንስፖርት ሎጂስቲክስና ንግድ አ.ማ. ሕንጻ ባለበት ሁኔታ አፍርሶ ለሚገዛ ተጫራች ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 26, 2026) ቤት አፍርሶ ለመግዛት የወጣ ጨረታ መድን ፋና ትራንስፖርት ሎጂስቲክስና ንግድ አ.ማ ሕንጻ ባለበት ሁኔታ አፍርሶ ለሚገዛ
ORDA Ethiopia Invites Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Beehives Materials, Saving Boxes, Stationery, and Other Materials for MCF MaYEA Projects.
Reporter (Aug 26, 2026) INVITATION FOR OPEN BID Bid No, ORDA /NCB/PG /18/2026 The ORDA Ethiopia has a plan to
Hijra Bank S.C. is Inviting Qualified Audit Firms to Provide External Auditor Services for Three Consecutive Fiscal Years, Starting from July 1, 2026, and Ending June 30, 2029.
Reporter (Aug 26, 2026) Invitation to bid Hijra Bank S.C. wants to make an open bid for qualified audit firms
ORDA Ethiopia Invites Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Polythene Tubes for the RELLIVES II and Other Projects.
Reporter (Aug 26, 2026) Invitation for Open Bids Bid No, ORDA /NCB/pg/16/2026 The ORDA Ethiopia plan to purchase Polythene Tube
Waterlife Construction PLC is Seeking a Qualified Consultancy Firm or Team of Experts to Develop a Comprehensive Carbon Strategy Document.
Reporter (Aug 26, 2026) REQUEST FOR CONSULTANCY SERVICE Title: Consultancy service to develop a Carbon Strategy Document for Waterlife Construction
ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Provision of Vehicle Insurance Coverage Services.
Reporter (Aug 26, 2026) Invitation for Open Bids For Vehicle Insurance Coverage Service Bid No, ORDA /NCB /PS /03/2026 1.