Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 13, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አአ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባሕአዳ/ሐራጅ/0452018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) ያገለገሉ ተሸከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ቲናው ቢዝነስ አ.ማ. ሲገለገልባቸው የነበሩና ከዚህ በታች የተጠቀሱትን ተሸከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።   የተሸከርካሪው አይነት የተሰራበት ሃገርና ዘመን

ቲናው ቢዝነስ አ.ማ. ሲገለገልባቸው የነበሩ ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Amanuel Mental Specialized Hospital፡ Procurement of Rent Service

Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/33cc1f35-3bd5-450d-9d5c-647c2c577cec/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ae9c81a6-787f-43d6-b582-7495aab7bb9c/open Lot Information

Ethiopian Civil Aviation Authority፡ Procurement of Food and Beverages

Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/348add23-4d26-429c-958b-6f83727b93f5/open Lot Information

The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Invites Interested Bidders To participate in a Closed Bid Exercise for the Sale of Unserviceable Printers, Scrap Carpets and Scrap Metals.

Pharo Ventures is Inviting Qualified and Experienced Suppliers to Submit Quotations for the Purchase of Laboratory Machines to Equip a New One-stop Health Service Hub in Addis Ababa.

2merkato.com (Jul 31, 2026) INVITATION FOR TENDERBid Reference No: ICB/PV/PH/003/2026Bidding Process: International Competitive Bidding (ICB) INTERNATIONAL COMPETITIVE BID – REQUEST

The Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) is Inviting Eligible Bidders for the Supply of 40 Pieces of Vehicle Tyres (7.50*16 Jaml) to Support CGPP Project Activities.

በጉምሩከ ኮሚሽን የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 005 ፣ 006 ፣ 007 ፣ 008 ፣ 009/2018

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት የምሰሶ ተረፈ ምርት ቁርጥራጭ እንጨቶች ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ግጨ-03/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ

ጥላ ኤች.አይቪ በደማቸው ያለ ሴቶች ማህበር ከዚህ በፊት ይገለገልባቸው የነበሩ የልብስ ስፌት ማሽን፣ የሹራብ ማሽንና የተለያዩ የቢሮ መገልገያ ዕቃዎች እና ያገለገሉ ላፕቶፖች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለተጫራቾች መሸጥ ይፈልጋል