Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

2merkato.com (Jul 11, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ንብረቶች እና ሌሎች ዕቃዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ

ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 10, 2026) የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ጨረታ ማስተካከያ ከባንካችን የተበደሩትን የብድር ገንዘብ ለመክፈል ፈቃደኛ ካልሆኑ ተበዳሪዎች የተረከባቸውን የዋስትና ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ጨረታ ላይ ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Jul 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመበት እነ አቶ ኤሊያስ ሀሰን እና በፍ/ባለዕዳ አቶ መላኩ ጥላሁን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.194779 በ8/4/2017 ዓ.ም በዋለው

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 10, 2026) ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሾች እነ ወ/ሮ ፋና ጋብሶ 245 ሰዎች እና በአፈ/ተከሳሽ የኳድራንት አፓረል ግሩፕ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ስላለው የአፈጻጸም ክስ ክርክር ጉዳይ የአፈ/ተከሳሽ ንብረቶች የሆኑት የኢ.ፌ.ዴ.ሪ ጉምሩክ

በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ከፍተኛ ፍርድ ቤት ስር የሀዋሣ ከተማ የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት ንብረቶች በግልጽ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት: ለአንድነት ፓርክ አገልግሎት የሚውል ሴራሚክ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1bfc5551-035b-4305-9e03-407ab2769eb3/open Lot Information

Houses of Peoples Representative: Procurement of Printing and Publishing Services Procurement of የሞባይል ቦኖ ካርድ 01 እስከ 570 ቁጥሩ ደብል መሆን አለበት SIZE 5cmmx5cm Must Be Both Side Printed

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a9c9192f-5934-49ff-8c43-b8f0ec0432fb/open Lot Information

National Rehabilitation Commission: Procurement of Hotel Service

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a0a0f5bb-16b2-4e75-9471-ba25d016dce0/open Lot Information

National Intelligence and Security Service: Procurement of ICT Equipment

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9b6bc636-c639-4c86-bdbd-5d72b1255880/open Lot Information

Ministry of Education: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/339c819e-f513-43e5-a380-0d51259b2803/open Lot Information

Ambo University፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3da66cd3-781f-496e-8134-7b60578c44da/open Lot Information

ሚድሮክ ጂኦ ኤክስፕሎሬሽን አገልግሎት ኃ.የተ.የግ.ማ የተለያዩ አይነት እና መጠን ያላቸው የውሃ ቧንቧ (ፓይፕ) እና ፊቲንግ እና ሌሎች እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 29, 2026) IMMIGROUP MIDROC GEO EXPLORATION SERVICE PLC ሚድሮክጂኦሼክስኘሎሬሽንአገልግሎት ኃ/የተ/የግል ማህበር ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ Document No.

ዓባይ የህትመትና የወረቀት ፓኬጅንግ ፋብሪካ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 29, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አሕየወፓ-ሽ 05/2018 ዓባይ የህትመትና የወረቀት ፓኬጅንግ ፋብሪካ የተለያዮ ህትመቶች በሚሰራበት ወቅት

The Danish Refugee Council (DRC), with Funding from SIDA and NMFA, Invites Bids for the Supply, Delivery, and Installation of 22kW Surface Pumps for Irrigation and 35kWp Solar PV Systems for Farms.

Reporter (Jul 29, 2026) ITB/RFP Tender Notice ITB/RFP Nr: ETH-DLO-ITB-SIDA and NMFA-26-002 TENDER FOR THE SUPPLY OF ETH-DLO-ITB-SIDA and NMFA-26-002