Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/09/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፁትን ለፋብሪካችን የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት
የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ለፋብሪካው የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Jul 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9e1b49bc-7d71-4556-b1f3-a126b9b0c9ce/open Lot Information Procurement Reference Number: ECC-NCB-G-1408-2018-PUR Object of Procurement: የሊፍት መንሸራቻ ጫማ
Ethiopian Customs Commission: የሊፍት መንሸራቻ ጫማ ግዥ(car Sliding Guide Shoes) Re-bid
Addis Zemen (Jul 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር MSF/LP/09/2026 የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለፁትን ለፋብሪካችን የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት
የመተሐራ ስኳር ፋብሪካ ለፋብሪካው የተለያዩ ክፍሎች እና የእርሻ ማሽነሪዎች ተሸከርካሪዎች ጥገና የሚያስፈልጉ መለዋወጫዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Jul 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/614dd929-1e78-4c59-aae1-5bdaad2359e7/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1199-2018-PUR Object of Procurement: የፕሮቶኮል አልባሳት ግዥ
Bahir Dar University: የፕሮቶኮል አልባሳት ግዥ (BiT) (በድጋሚ የወጣ)
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest for a Senior Environmental Expert to Support the World Bank-funded Human Capital Operation (HCO) Project.
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTERESTForThe Recruitment of Senior Environmental Expert Country: Ethiopia Project: Human Capital
Baankiin Sikeet Mana Jireeyaa Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii Baankiin Sikeet yeroo liqii kennu wabummaan kan qabe, manneen armaan gadiitti tarreeffaman akkuma
Beeksisa Caalbassii Ifaa Waajjira Maallaqaa Aanaa Dilloo Bara Bajataa 2019
BARRIISAA (Jul 26, 2026) Beeksisa Caalbassii Ifaa Lakkoofsa CaalbaasiiWMD-001/2019 Waajjirri Maallaqaa Aanaa Dilloo bara bajataa 2019tti tajaajila waajjiirraalee aanaatiif kan
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ትራንስፎርመር ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ግጨ-01/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ እና
በቂርቆስ ክ/ከተማ የዋ/ቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በቂርቆስ ክ/ከተማ የዋ/ቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የጥገና ሥራዎችና ለአገልግሎት የሚውሉ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Design, Demolition, Supply, Installation, and Finishing Works for the User Service Unit (USU) Within the Digital Information Technology Management Section (DITMS).
Fortune (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Provision of Interior office Space Fit out
Ethiopian Airlines Group Intends to Invite Qualified Category-I Road or General National and International Consulting Firms Who Have Local License to Participate on National Competitive Bid for Consultancy Service for Airport Master Planning and Land Use Study for International and Domestic Airports in Six Lots
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation for Tender Bid Announcement No. SSNT-T627 Ethiopian Airlines Group intends to invite qualified Category-I
በልደታ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት የልደታ ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የግዢ መለያ ቁጥር 001 በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 10 አስተዳደር ልደታ ጤና
ኦዳ ኢንተግሬትድ ትራንስፖርት አክስዮን ማህበር የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር:OIT/N/Bid-01/2019 ኦዳ ኢንተግሬትድ ትራንስፖርት አክስዮን ማህበር የተሽከርካሪ ጎማ(315/80R22.5)እና መለዋወጫዎች(ለተሽ/ ሞደል-VOUVO Bus-B11R Viago/1050/