Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephtalate) plastic cas(ጥሬ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0025/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል:: የተበዳሪው

ዳሸን ባንክ አ.ማ. G+2 ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Reporter (Jul 12, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል:: የጨረታ ደንቦች፡–

ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦላይን ሃራጅ ጨረታ ቁጥር AE001/2018 ጭላሎ ፉድ ኮምፕሌክስ የተለያይዩ መኪኖችን ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በሃራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ ኦላይን አወዳድሮ ለመሽጥ

ጭላሎ ፉድ ኮምፕሌክስ የተለያይዩ መኪኖችን በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ ኦላይን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የመከላከያ ሠራዊት መኮንኖች ክበብ ደረጃውን የጠበቀ የጤፍ ዱቄት፣ አትክልትና ፍራፍሬ፣ የስጋ አቅርቦት፣ የምግብ ቅቤ እና የማር፣ የዶሮ እና የእንቁላል አቅርቦ፣ የባልትናና የጥራጥሬ አቅርቦት ወይም የታሸጉ የምግብ ሸቀጦች እና ዓሳ አቅርቦት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀምናስራውን ለማሠራት ይፈልጋል

SNV Invites Eligible Bidders for the CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE

2merkato.com (Aug 03, 2026) CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE 2026-2028 SNV is a global development partner working to strengthen capacities, catalyze partnerships,

የኢትዮጵያ ጠለፋ መድን አ.ማ. ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያቁጥር ኢጠመ/0005/2018 ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ለመሸጥ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን የኢትዮጵያ ጠለፋ መድን አ.ማ. በአሁኑ

ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች

SNV-Ethiopia Country Office Would Like to Float a Tender for Interested, Eligible & Competitive Bidders for the Provision of Milk Antibiotics and Test Kits to Support Our Project

Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BIDPROCUREMENT OF MILK ANTIBIOTICS AND TEST KITSBID NUMBER (038/26/SNV) SNV is a mission-driven global

የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች የተሽከርካሪ ዓመታዊ ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 02/2019 በወላይታ ሶዶ ከተማ የሚገኘው የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል

Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for Procurement of Different Materials

Fortune (Aug 02, 2026), Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested

The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Invites Qualified and Registered Contractors or Suppliers to Submit Quotations for the Construction of a Generator Shade at the UNHCR Melkadida Sub Office Compound.

The Fred Hollows Foundation Ethiopia (FHFE), an International Humanitarian Organization, Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply and Delivery of Smartphones that Meet Minimum Technical Specifications for Project Implementation.