Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephtalate) plastic cas(ጥሬ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0025/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል:: የተበዳሪው

ዳሸን ባንክ አ.ማ. G+2 ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Reporter (Jul 12, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል:: የጨረታ ደንቦች፡–

ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 12, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦላይን ሃራጅ ጨረታ ቁጥር AE001/2018 ጭላሎ ፉድ ኮምፕሌክስ የተለያይዩ መኪኖችን ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በሃራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ ኦላይን አወዳድሮ ለመሽጥ

ጭላሎ ፉድ ኮምፕሌክስ የተለያይዩ መኪኖችን በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ ኦላይን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቬሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ሆለታ ቅርንጫፍ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈለጋል

Reporter (Aug 02, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በጨረታ ለመሸጥ የወጣ ማስታወቂያ ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቬሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ሆለታ ቅርንጫፍ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ

የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ በስሩ የሚያስተዳድራቸው እርሻዎች በተለያዩ የምርት ዘመን ያመረተውን ምርት፣ ብጣሪዎች (የተለያየ ደረጃ ያላቸውን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ም-01/2018 የኦሮሚያ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ በስሩ የሚያስተዳድራቸው እርሻዎች በተለያዩ የምርት ዘመን

አማራ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ እና ለኢንዱስትሪ መጋዘን በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 45/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው

Harari P/R/State Transport and Road Development Bureau Now Invite Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors of Covers the Construction of Pedestrian Walkways from Duke Ber to Chelenko Square (600m), and Covers Asphalt Overlay and Road Junction Works from the Supreme Court to Yeshimebet School (900m).

የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ ቋሚና አላቂ የቢሮ እቃዎችን፣ የጽህፈት መሣሪያዎችን፣ የጽዳት እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን እና ጎማ እና ባትሪ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Save the Children International (SCI) Invites Qualified and Experienced Suppliers to Submit Sealed Bids to Participate on the Water Trucking Operation Planned to Be Affected to Fulfil the Demands of Returnee Communities of Four Kebele at Selected Locations Found in Sawena, & Rayitu Woredas of East Bale Zone

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. በብድር መያዣ የያዛቸውን መኖሪያ ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ሙሉ በሙሉ በጥሬ ገንዘብ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሽያጭ ጨረታየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AP-01/2025/26) የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በብድር መያዣ የያዛቸውን

Wolkite University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/302ac8af-2112-4565-a2ef-6d54c5d82162/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e16ec24-aa56-4acf-90ff-9f47b61d392b/open Lot Information