Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

2merkato.com (Jul 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰነድ ቁጥር 127 መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል።  ቁሳቁሶቹም፣ የመኪና መለዋወጫዎች ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች

መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር A-02/2019 በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሰሜን ምዕራብ ዕዝ ደ/3ሆ/ል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጡ የተለያዩ መኪናዎች በግልፅ

በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሰሜን ምዕራብ ዕዝ ደ/3ሆ/ል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጡ የተለያዩ መኪናዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎት ግዥ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 14, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። የጨረታ

ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Jul 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f6a45a1f-b5fb-4c51-a82a-6c9b979bdc99/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: MOD-NCB-NC-1092-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Ministry of National Defense the National Reserve Force Organ & Coordinating Bureau , Ministry of Defense Procurement of Hotel Service

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ዳሸን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Reporter (Aug 02, 2026), Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0028/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ

HELVETAS Swiss Interoperation Would Like to Procure Tents/mobile Shop

Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BID For the supply & delivery of Tents/Mobile shop for Sunday Market to Job

ዓባይ ባንክ አ.ማ መኖሪያ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አባይ 79/2018 ዓባይ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ.97/1990 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች

Hawassa University፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/61a0cbea-9f62-45ba-8669-b55649898b24/open Lot Information

Ambo University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/11ec5f11-a292-4d6d-b5d2-30d3fbb53c9d/open Lot Information

Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8d0706f0-e1f5-4d85-9a67-b2ce2d582fb5/open Lot Information

ወጋገን ባንክ አ.ማ መጋዘን እና የተሽከርካሪ በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) ወጋገን ባንክ አ.ማ ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ ወጋገን 038/2018 ወጋገን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር

Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Potential Bidders to Participate in Supplying GYM Machine Spare Parts

Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION to Local Competitive BidBid No.16/2026/2027 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and potential

Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO) is Inviting Bids for the Supply of Education Equipment, Including Exercise Books, Pens, Pencils, and Sharpeners, to Support Humanitarian Interventions in Diga, Kiramu, and Guto Gida Woredas of the East Wollega Zone in the Oromia Region