Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት እነ አቶ ሳምሶን ሀይሉ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ሀይሉ ገ/የሱስ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት

የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ከበደ ተፈራ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ጌትነት ተፈራ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/102873 05/10/2017

የይዞታው ስፋቱ 433 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሲና ደረጄ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተስፋዓለም ብርሀኑ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በመ/ቁ. 119002በህዳር 04 ቀን 2016

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Jul 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f06a5e70-393f-495c-8341-f048a46fca43/open Reference Number: EFDA-NCB-NC-0044-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFDA/NCB/ADDIS ABABA HOTEL/08-2018 Procurement Information

Ethiopian Food and Drug Authority፡ Procurement of Four-Star Hotel Service in Addis Ababa

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Finance፡ Procurement of Tyres

Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e49acb0d-85de-4353-bc35-f0446766d81a/open Lot Information

የኢትዮጵያ ቱሪስት ንግድ ሥራ ድርጅት ንብረት የሆኑ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ለመሸጥ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ 03/2018 የኢትዮጵያ ቱሪስት ንግድ ሥራ ድርጅት ንብረት የሆኑ ያገለገሉ

ሕብረት ኢንሹራንስ በደንበኞቹ የካሣ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸሙን ከባድና ቀላል ጉዳት የደረሰባቸውን ተሽከርካሪዎች፣ የኩባንያው ያገለገሉ ተሸከርካሪዎች፣ ልዩ ልዩ የተሸከርካሪ አካል ቅሪቶችንና በባህር ጉዞ ጉዳት የደረሰባቸውን ልዩ ልዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Nib Insurance Company (S. Co.) Invites Sealed Bid from Eligible Bidders for the Printing and Delivery of Annual Report Magazine and Folder for Annual Report Magazine

Reporter (Aug 23, 2026) Invitation to Bid for the Printing and delivery of Annual Report Magazine Bid No. PPFMS 05/2026-2027

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የእያንዳንዳቸው የቦታ ስፋት 146.87 ካ.ሜ የሆኑ 2 የጋራ መኖሪያ ቤት /አፓርትመንት/ 1ኛ ፎቅ ላይ የሚገኝ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሰንጠረዡ ውስጥ

Management Sciences for Health (MSH) Would Like to Engage a Competent Insurance Company Which Provides Life and Medical Group Personal Accident Insurance (GPA) for its Employees, Property Insurance, and Pecuniary Insurance

China Civil Engineering Construction Corporation (CCECC) Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Provision of Geotechnical and Geophysical Investigation Services

ፀደይ ባንክ አ.ማ Computer Based Security Awareness and Training Solution ግዥ ለመፈፀም ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ብ/ግ/ጨ/0025/2018 ፀደይ ባንክ አ.ማ Computer Based Security Awareness and Training Solution ግዥ

The Organization for Women in Self-Employment (WISE) Invites Qualified Consultants to Apply for an “assessment to Identify Relevant Eco-friendly Technology and Technology Providers for Teff and Legumes Processing and Packaging Technologies and Equipment that Are Climate-resilient, Environmentally Sound, and Responsive to Gender-specific Needs on the Market for Processing Activities”