Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 15, 2026) Bid Invitation Notice for Supply ATMs and POS Terminals Lot No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 3rd Time Re-Bid ATMs
Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Supply and Installation of Automated Teller Machines (ATMs) and POS Terminals.
Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 43/2018 አማራ ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 15, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0025/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።
ዳሸን ባንክ አ.ማ. G+2 ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Government (Jul 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/75614957-4f76-40e4-8da4-b1a63a783cea/open Reference Number: DKU-NCB-NC-0099-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DKU-NCB-NCS-0009-BID-2018 Procurement Information Procurement Type:
Debark University: Procurement of ICT Infrastructure for Smart Class
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን እቃዎች በግልጽ
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልገሎት ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፍፋግ/ግጨ-002/2019 ተቋማችን ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-03/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ / ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን
አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግል ኩባንያ የፕላስቲክ ምርቶች መካከል Common Plastic Sheet መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የምርት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡-APE/01/2019/Local አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግል ኩባንያ ከሚያመርታቸው የፕላስቲክ ምርቶች መካከል
በጅማ ዞን የሸቤ ሶንቦ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያ አቅርቦት እና የኢንስታሌሽን ስራና የስልጠና ማዕከል አገልግሎት (MESOB) በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በጅማ ዞን የሸቤ ሶንቦ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያ አቅርቦት
የመኪና እና የእርሻ ትራክተር ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የፍርድ ባለሙበት ዩሱፍ አብዶ የፍርድ ባለዕዳ አቶ ካልሐሪ ፋርም ኢንዱስትሪ PLC መካከል ያለውን
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Educational Materials
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2ee2ed84-7ce4-4024-8846-a2c14c9800af/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c2a76231-387b-4ae6-a8bb-faefe84830aa/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3cee2df0-56be-4f0a-8d26-9e178a233b78/open Lot Information