Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Jul 06, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ አጠቃላይ ስፔሻላይድ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተኝቶ ታካሚ ህሙማን የምግብ አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል፡፡
የደብረ ማርቆስ አጠቃላይ ስፔሻላይድ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የተኝቶ ታካሚ ህሙማን የምግብ አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰነድ ቁጥር 127 መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። ቁሳቁሶቹም፣ የመኪና መለዋወጫዎች ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ
መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 40/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ ዕቃዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 06, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችና ልዩ ልዩ ዕቃዎ ጨረታ ማስታወቂያ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 60/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሸከርካሪዎችን
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ ዕቃዎችን፤ የተለያዩ የተዘጋጁ አልባሳትና ጫማዎች፣ የውበት መጠበቂያ ዕቃዎች እና ሌሎች የተለያዩ ዕቃዎችን) በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Gardening Services
Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb343aa2-0448-4021-836c-2b35d9f20178/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills: Procurement of Spare Parts
Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50e1b239-7af8-470b-af3c-ce937c389c8f/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills: Procurement of Spare Parts
Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d19723db-c5a0-4813-b922-31c61987e90d/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3f837b49-e242-4924-8b2b-b418b4156ee8/open Lot Information
Addis Ababa University: Procurement of Office Equipment
Government (Jul 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ec0703fc-aa6f-486e-bd27-f0242847e565/open Lot Information
Hibret Bank Invites Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply, Installation, and Commissioning of a Curved Indoor P2 LED Display at its Head Quarter Building.
Addis Zemen (Jul 22, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/003/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible
ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ.የተ.የግል ማህበር የዕቃ እና የአገልግሎት ግዥዎች ውል በመግባት ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያCN/NCB/41/2018 ድርጅታችን ኮሜርሻል ኖሚኒስ ኃ/የተ/የግል ማህበር ከታች የተዘረዘሩትን የዕቃ እና የአገልግሎት ግዥዎች ስፔስፊኬሽን ማውጣት
Maya City Finance Office Invites Registered Contractors of Category GC-2/BC-2 and Above to Submit Bids for the Construction of the Haramaya Lake Side Recreation Center, Covering an Area of 64,000m2.
Addis Zemen (Jul 22, 2026) INVITATION TO BIDRef. No. Maya/Muni/CW-01/2026 To: All constructs of category GC-2/BC-2 and above with renewed
Oromia Bank is Inviting Sealed Bids for the Supply and Installation of 69 Out-Door Digital Nameplates.
Reporter (Jul 22, 2026) INVITATIONS TO BID (National Competitive Bidding) Ref No. OT/01/2026-27 1. Oromia Bank has allocated a budget