Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/046/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 15, 2026) Bid Invitation Notice for Supply ATMs and POS Terminals Lot No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 3rd Time Re-Bid ATMs
Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Supply and Installation of Automated Teller Machines (ATMs) and POS Terminals.
Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 43/2018 አማራ ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 15, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0025/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።
ዳሸን ባንክ አ.ማ. G+2 ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of RDF 2
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e9a93292-620e-49e0-8987-a756a5816298/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Carpet Cleaning Service የተለያዩ አዳራሾችን ጥራት ባለው መልኩ ማጠብ/2019
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3ddc0f21-7b9a-4d55-96e6-750805f36dd7/open Lot Information
Ambo University: Procurement of Agricultural Input
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b12570e5-08e4-4c66-a387-57be0bd91feb/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurements of Accumulator for Ashekoland
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0d65fb5b-e0ec-474d-adba-bfb840dd55bb/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: PROCUEMENT OF ቶነር NA-237A…
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0c93bafb-5606-4a7d-abc9-9e339d6a9fa3/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd9b6184-02bc-4ed0-bfc3-9d364a9b524e/open Lot Information
በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግሰት በዋግ ኸምራ ሰቆጣ ከተማ ዋቢ ሁለገብ የገበሬዎች ህብረት ስራ ማህበራት ዩኒዪን /ኃ/የተወሰነ / 10000/አስር ሺ ኩንታል ጥራት ያለዉ አፈርና ሌላ ባእድ ነገር የሌለዉ፤ ያልነቀዘ፤ መድሃኒት ያልገባበት/የተበጠረ/ ጥራቱን የጠበቀ ንፁህ ስንዴ በባለ 50 ኪሎ ግራም የተዘጋጀ ስንዴ ተቋሙ በሚያቀርበው የሰንዴ ናሙና መሰረት ማቅረብ ከሚችል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የሃገር አቀፍ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግሰት በዋግ ኸምራ ሰቆጣ ከተማ ዋቢ ሁለገብ
በአዲስ ከተማ ክ/ከተማ በወረዳ 03/ት/ፅ/ቤት የፈለገህይወት የቅ/አ/ናመካከ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም ለመማር ማስተማሩ የሚውሉ ልዩ ልዩ አስፈላጊ የሚሆኑ ማቴሪያሎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 002 በአዲስ ከተማ ክ/ከተማ በወረዳ 03/ት/ፅ/ቤት የፈለገህይወት የቅ/አ/ናመካከ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ምለመማር ማስተማሩ
Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu Bara Baajataa 2019’f Waajjira Bulchinsa Aanaa Jalduutiif Meeshaalee Elektirooniksii Garaagaraa Hojii Instaaleeshinii Fi Tajaajila Wiirtuu Iddoo Tokkoo (ME- SOB) Caalbaasii Ifaan Waldorgomsiisee Bituu Barbaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Marsaa 1ffaa Lakk.001/2019 Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu bara baajataa