Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር፡-ኢፕድ 002/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) Re-Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference No: 348/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945, CARE
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project.
Addis Zemen (Aug 28, 2026) አራተኛ ደረጃ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት አከራይቶት የነበረውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከተውን የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር በድርድር ሸያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) ሁለተኛ ዙር የሀራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማትባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከአቶ ብሩህ ተስፋ ጥሩነህ ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች በዝርዝር
የኢትዮጵያ ልማት ባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ለቡና መቁላት፣ መፍጨትና ማሸግ ስራ የሚያገለግሉና ጣሊያን ስሪት የሆኑ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Giraar Jaarsoo Sektaroota Aanaa Keessa Jiraniif Baajataa Bara 2019 Meeshaa Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksiisa Caalbaasii ifaa Lakk 01/2019 Naannoo Oromiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Giraar Jaarsoo
Biiroo Maallaqaa Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Jimmaa Raaree Meeshaalee Sekteroota Aanaa Keenyaaf Tajaajilu Meeshaalee Dorgomsiisee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Lakk. 01, 2019 Biiroo Maallaqaa Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Jimmaa Raaree meeshaalee sekteroota
Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu Bara Baajataa 2019’f Sektaroota Aanaa Isa Jala Jiran Hundaaf Beeksiisa Caalbaasii Ifaadhaan Dorgoomtoota Seeraa Qabeessaa Ta’an Waldorgomsisuun Meeshaalee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksiisa Caalbaasii Ifaa marsaa 1ffaa Lakk. Caalbaasii 001/2019 Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu
በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የሊሙ ገነት ገንዘብ ፅ/ቤት ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም ባወጣው የጨረታ ማስታወቂያ ላይ የቀን ማስተካከያ አድርጎበታል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) ማረሚያ ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 29 ላይ በኦሮሚያ
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ከፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በንፋስ ስልክ ላፍቶ ከፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት ዓመት
Naannoo Oroomiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Muloo Manneen Hojii Mootummaa Aanichaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Wal-dorgomsiifnee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Naannoo Oroomiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Muloo manneen
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) is Inviting Bids for the Procurement and Installation of Submersible Pumps for the Halaba Wash Project, Specifically for Alemtena and Habibo Water Supply Construction in the Halaba Zone, Central Ethiopia Regional State.
The Reporter (Aug 29, 2026) Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) INVITATION TO BID The
ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የጥራት እና የምግብ ደህንነት ስራ አመራር ስርዓት (FSSC 22000 and ISO 9001:2015 (Quality and Food Safety Management System) የስልጠና እና የማማከር አገልግሎት ግዥን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የስልጠና እና የማማከር አገልግሎት የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር EAC 041/2018 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃላ.የተ.የግ.ማህበር
Reach for Change Ethiopia is Seeking Qualified Production Companies or Individual Consultants to Produce Four High-quality Mini Documentaries Profiling Selected Cohort III EdTech Fellows.
The Reporter (Aug 29, 2026) CALL FOR TECHNICAL AND FINANCIAL PROPOSALProduction of a Mini Documentary Series Profiling Selected Cohort III