Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/172359ce-6c15-4c40-a20a-faed22717c09/open  Invitation to Bid  Procurement of Stationary Materials Procurement Reference No: ICS-NCB-G-0001-2019-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Immigration and Citizenship Service: Procurement of Stationary Materials

Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመሰከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው የዉክልና ስልጣን መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/87aaeac3-d23d-4625-b88f-d3b9b0d33dcc/open Lot Information Procurement Reference Number: HoPR-NCB-G-0003-2019-PUR Object of Procurement: ደረጃውን የጠበቀ ባለአራት

Houses of Peoples Representative: Procurement of Stove /ደረጃውን የጠበቀ ባለአራት ምድጃ/

Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Procurement of SAN and Top of Rack (TOR) Switches Warranty Renewal and OEM Support BID REF NO ETS/NCB/012/2024/27 (RE-BID)

Ethswitch Share Company Invites Eligible Bidders for the Procurement of Warranty Renewal and OEM Support for SAN and Top of Rack (ToR) Switches.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች ለሚያሰራቸዉ የግንባታ ሥራዎች በጨረታ መሳተፍ የሚፈልጉ ተቋራጮችን አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግንባታ ተቋራጮች ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር .የካ/ዲ/ግ/ስ/ጽ/ቤት002/2018ዓ.ም በየካ ክ/ከተማ አስተዳደር የዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት በተለያዩ

The Ethiopian Insurance Corporation (EIC) Invites Wax-sealed Bids for the Construction of a Retaining Wall and Fence at its Gimbi Branch.

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) INVITATION TO BID Bid No. NCB/GF&RCP/006/2026 TO: ALL CONTRACTORS OF CATAGORY GC/BC CLASS 4 &

ችልድረንስ ክሮስ ኮኔክሽን (Children’s Cross Connection) አመታዊ ሂሳቡን በጨረታ አወዳድሮ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ችልድረንስ ክሮስ ኮኔክሽን (Children’s Cross Connection) መንግሥታዊ ያልሆነ የበጎ አድራጎት ድርጅት ሲሆን አመታዊ

በአራዳ ክ/ከተማ ስር የሚገኘው ቤተልሔም 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው ስራ በግንባታ ዘርፍ ላይ የሚሰሩ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም በአራዳ ክ/ከተማ ስር የሚገኘው ቤተልሔም 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው

Oromia Roads and Logistics Bureau: Procurement of Road Construction and Rehabilitation Work

Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/52a78fb5-e1a8-4431-8345-d63d93254549/open  Invitation to

Federal Supreme Court Procurement of Food and Beverages

Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/aea22344-3f8d-4c9d-a550-60074b45d669/open Invitation to

የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት ለፈርኒቸር ምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል Round Pipe 22/2X6000 CHS ግዥ ለመፈጸም ብቃት ያላቸው አምራች እና አከፋፋይ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

መቅደላአምባ ዩኒቨርሲቲ የእንስሳት የህክምና መድሃኒት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4a8ff51b-129d-4c11-bf5c-08c2c687c50d/open Lot Information

ሀዋሳ ዩኒቨርሲቲ የመኝታ አገልግሎት ምሳ እና እራትን ጨምሮ ለ3 ሰው ለ3 ቀን ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/972bf4b5-0f97-4e03-97ca-14446e03e6df/open Lot Information