Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 01/2018 በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጋቸውን ሎት 1 የደንብ
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 7 የሠኔ ዘጠኝ የመጀ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-05/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ፣ ሸቀጣሸቀጥ ልዩ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይከሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/43daa6c0-1a7f-41dd-b8d1-861b485d780d/open Invitation to Bid “Procurement of Medical Equipment and Supplies” Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0003-2019-BID-OpenProcurement
Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b9ebc46c-f5cc-4ec2-b993-5902e19b53a9/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0128-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Electronics Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ብሔራዊ የመረጃና ደህንነት አገልግሎት ጎማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d877c8df-2b73-45a9-9db0-b6fb4ce2315f/open Lot Information
National Intelligence and Security Service፡ Procurement of Construction Material
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5b32becb-747e-486c-9edd-f92d5e0f7e6a/open Lot Information
ብሔራዊ የመረጃና ደህንነት አገልግሎት: የመኪና እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/002a930a-ce2b-4a44-8025-6785ad7a1537/open Lot Information
Government Communication Service: Procurement of MEN’S SHOES የወንድ ጫማ ( High Quality)
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/423ae381-f371-44af-a32a-45c9ef967df3/open Lot Information
የዲላ ዩኒቨርሲቲ የመማር ማስተማር የትምህርት መረጃ መሳሪያዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/80287e8a-9f81-4120-b05e-a3af9a8bac66/open Lot Information
የዲላ ዩኒቨርሲቲ ደቃቅ በቆሎ ዱቄት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/09195c58-1550-4bd8-ab4f-b4abb08dc2ef/open Lot Information
Mekelle University: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f8bcb925-4386-4a31-aff7-160642efa900/open Lot Information
Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Strip Light የመዘርጋት ስራ አስፈላጊ ዕቃዎች እና የዝርጋታ ስራ ባለሞያ ዋጋ ግዥ
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2cd62328-82e3-4c4b-b8e6-8470dfeeea83/open Lot Information
Debremarkos University: Procurement of Electric Equipment /የኤሌክትሪክ እቃዎች
Government (Mar 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1444f5b-bbab-4315-9488-fe6dc58e0eef/open Lot Information