Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 17, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ቤቴልሔም አለማየሁ እና የፍ/ባለዕዳ እነአቶእስጢፋኖስ አለማየሁ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/134215 በ22/02/2011ዓ/ም በሰጠው
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Yedebub Nigat (Jul 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የውህደት ትራንስፖርት አክስዮን ማህበር አንድ ያገለገለ ቶዮታ ጃፓን ሞዴል LN166L-PRMO5 የተሰራበት ዘመን 1996 የሆነ ፒክአፕ መኪና ባለበት ሁኔታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መሸጥ
የውህደት ትራንስፖርት አክስዮን ማህበር አንድ ያገለገለ ቶዮታ ጃፓን ሞዴል LN166L-PRMO5 የተሰራበት ዘመን 1996 የሆነ ፒክአፕ መኪና ባለበት ሁኔታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 16, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት እንቁላል ፋብሪካ አካባቢ በሚገኘው ዋና መስሪያ ቤት ቅጥር ግቢ እና መጋዝን ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት እንቁላል ፋብሪካ አካባቢ በሚገኘው ዋና መስሪያ ቤት ቅጥር ግቢ እና መጋዝን ውስጥ የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች (የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ያገለገሉ ጎማዎች፣ ያገለገሉ የመኪና መለዋወጫዎች እና ሌሎችም ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ በግዥ መለያ ቁጥር አአከአአድሰመክ/ብግጨቁ/11/2018 የሰራተኞች መዝናኛ ክበቦቹን በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን
አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የሰራተኞች መዝናኛ ክበቦቹን በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በማወዳደር በኮንትራት ማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ዓባይ የህትመትና የወረቀት ፓኬጅንግ ፋብሪካ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 29, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አሕየወፓ-ሽ 05/2018 ዓባይ የህትመትና የወረቀት ፓኬጅንግ ፋብሪካ የተለያዮ ህትመቶች በሚሰራበት ወቅት
The Danish Refugee Council (DRC), with Funding from SIDA and NMFA, Invites Bids for the Supply, Delivery, and Installation of 22kW Surface Pumps for Irrigation and 35kWp Solar PV Systems for Farms.
Reporter (Jul 29, 2026) ITB/RFP Tender Notice ITB/RFP Nr: ETH-DLO-ITB-SIDA and NMFA-26-002 TENDER FOR THE SUPPLY OF ETH-DLO-ITB-SIDA and NMFA-26-002
Reach for Change (RFC) Ethiopia is Seeking Qualified Consultancy Firms or Individuals to Provide Branding, Marketing, Digital Growth, and Visual Content Support for 10 Green and Circular-economy Enterprises in Addis Ababa.
Reporter (Jul 29, 2026) REACH FOR CHANGE Call for Consultancy Proposals: Branding, Marketing, Digital Presence & Professional Photography & Videography
Dashen Breweries S.C Invites Qualified Bidders for the Supply of 73 Laptop Computers.
Reporter (Jul 29, 2026) DASHEN BREWERIES S.C Invitation to Bid Dashen Breweries S.C invites interested & qualified bidders for the
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d67dda4-eb9d-450c-b124-4e59b1961f42/open Lot Information
ሳፋሪኮም ኢትዮጵያ: 24/7 አጠቃላይ የሕንጻ ጥገና፣ የተሟላ የቢሮ ንብረት የማጓጓዝ አገልግሎት፣ የደረቅ ቆሻሻ የማስወገድ አገልግሎት፣ የፀረ-ተባይ ቁጥጥርና ተያያዥ አገልግሎቶች ለሚሰጡ ድርጅቶች የወጣ የፍላጎት መግለጫ ማስታወቂያ (EOI)
Reporter (Jul 29, 2026) ብቁ ድርጅቶች ፍላጎታችሁን አሳውቁን 24/7 አጠቃላይ የሕንጻ ጥገና፣ የተሟላ የቢሮ ንብረት የማጓጓዝ አገልግሎት፣ የደረቅ ቆሻሻ የማስወገድ
The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-church Aid Commission (EOC-DICAC) is Inviting Legally Registered Companies to Bid for the Supply and Delivery of Golf Umbrellas with Eight Logos Printed on Them.
Reporter (Jul 29, 2026) TENDER NOTICE PROCUREMENT OF GOLF UMBRELLATENDER No: EOC-DICAC-FC-2026-003 Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-church Aid Commission
ናቡ ኢትዮጵያ የአቮካዶ ችግኝ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 29, 2026) የአቮካዶ ችግኝ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ናቡ ኢትዮጵያ (The Nature and Biodiversity Conservation Union (NABU) ETHOPIA፣ ደቡብ
NRC Ethiopia Invites Eligible and Qualified Vendors to Submit Bids for the Supply and Delivery of School Bags to Maitsberi.
Reporter (Jul 29, 2026) NRC NORWEGIAN REFUGEE COUNCIL INVITATION TO TENDER NRC Ethiopia invites eligible and qualified vendors to submit