Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 09, 2026) አንደኛ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከአቶ ብሩህ ተስፋ ጥሩነህ ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪክት ለቡና መቁላት፣ መፍጨትና ማሸግ ስራ የሚያገለግሉና ጣሊያን ስሪት የሆኑ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 08, 2026) RE-ADVERT FOR THE SALE OF USED TIRES AND BATTERIES Tender No. 007-006/2026 Cordaid Ethiopia hereby invites interested and eligible bidders to submit sealed bids for the
Cordaid Ethiopia Invites Sealed Bids for the Purchase of Used Tires (76 Pieces) and Used Batteries (10 Pieces) on an ‘as-is, Where-is’ Basis.
Reporter (Jul 08, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ጎማዎችና ባትሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ 007-008/2026 ኮርዳይድ ኢትዮጵያ ያገለገሉ ጎማዎችንና ባትሪዎችን ባሉበት ሁኔታ ለመግዛት ፍላጎት ያላቸውና ብቁ ተጫራቾች በታሸገ ፖስታ
ኮርዳይድ ኢትዮጵያ ያገለገሉ ጎማዎችንና ባትሪዎችን ባሉበት ሁኔታ ለመግዛት ፍላጎት ያላቸውና ብቁ ተጫራቾች በታሸገ ፖስታ የዋጋ ማቅረቢያቸውን እንዲያቀርቡ ይጋብዛል
Reporter (Jul 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/044/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት እና ድርጅት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The FDRE Ministry of Finance is Seeking an Individual Consultant to Provide Consultancy Services for Implementing Interest-Free Monetary Policy and Sharia’ Compliant Government Securities Under the Institutional Support Project to Strengthen Macroeconomic Management (ISP-SMM).
Ethiopian Herald (Jul 21, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST-CONSULTANCY SERVICES FOR IMPLEMENTING INTEREST-FREE MONETARY POLICY AND SHARIA’ COMPLIANT GOVERNMENT
በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በአማራ ግብርና ምርምር ኢንስቲትዩት የደብረብርሃን ግብርና ምርምር ማዕከል ለተሽከርካሪዎች የኢንሹራንስ አገልግሎት በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) ብሄራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በአማራ ግብርና ምርምር ኢንስቲትዩት የደብረብርሃን ግብርና ምርምር
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ባጃጅ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን
ብሔራዊ የእንስሳት ጤና ጥበቃ ኢንስቲትዩት የ2019 በጀት አመት ግልጋሎት የሚውሉ የተለያዩ የጽሕፈት፣ የቧንቧ፣ የኤሌክትሪክ የወርክ ሾፕ፣ የጽዳት፣ የላብራቶሪ ኬሚካሎችና ባዩሎጂካል እንዲሁም ላብዌር መገልገያ የላብራቶሪ ቋሚ እና የቢሮ የICT ዕቃዎች በሎት በመከፋፈል በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የተለያዩ ዕቃዎች ግዥየወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር NVI 02/2019 ብሔራዊ የእንስሳት ጤና ጥበቃ ኢንስቲትዩት የ2019 በጀት አመት
500 ካሬ ሜትር ቤትና ቦታ የሐራጅ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የቤት ሐራጅ ማስታወቂያ በአፍ/ከሳሽ – አቶ ተገኝ ኤልያስ እና በአፈ/ተከሳሽ – አቶ ደኜ ዳዉድ መካከል
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b4e94d34-9bb0-4e9b-b057-44bbee2f1ff7/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ፎር ዊሜን ዊዝ ዲስኤቢሊቲስ ሊቪንግ ዊዝ ኤች.አይ.ቪ ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 20, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ፎር ዊሜን ዊዝ ዲስኤቢሊቲስ ሊቪንግ ዊዝ ኤች.አይ.ቪ ሲገለገልበት የነበረውን አንድ
Hawassa University: Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7474d5f5-b4da-4753-886d-f43f4e3e0f8c/open Lot Information