Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 14, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። የጨረታ

ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Jul 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f6a45a1f-b5fb-4c51-a82a-6c9b979bdc99/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: MOD-NCB-NC-1092-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Ministry of National Defense the National Reserve Force Organ & Coordinating Bureau , Ministry of Defense Procurement of Hotel Service

Government (Jul 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/74439037-23bd-4cb3-ac0e-3c4029c87111/open Invitation to Bid “Procurement of Printing and Publishing Services” Procurement Reference No:

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Jul 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cb0eb07c-cb36-45d9-8bca-42f0638c2843/open Invitation to Bid “Procurement of Hotel Service” Procurement Reference No: MOD-NCB-NC-1090-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices

Ministry of National Defense the National Reserve Force Organ. & Coordinating Bureau , Ministry of Defense: Procurement of Hotel Service

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) ማስተካከያ ነሐሴ 16 ቀን 2018 ዓ.ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 52 የጅማ ዞን ገንዘብ

የንግድ ቤት እና የቤት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ

Yedebub Nigat (Aug 15, 2026) የቤት ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሣሽ/ሾች እነ ሕፃን ኢየሩሣለም ዘገዬ ሞግዚት ኮ/ር ዘገዬ መኰንን እና ተከሣሽ/ሾች

የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ሀድያ ዞን ሌሞ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የእንስሳት መድኃኒት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ሀድያ ዞን ሌሞ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ የእንስሳት መድኃኒት

የተለያዩ ያገለገሉ የቢሮ ዕቃዎች (ኮምፒዩተሮች፣ ፕሪንተሮች) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የኢትዮጵያ ንግድ ሰራዎች ኮርፖሬሽን እና የፍ/ባለዕዳ መንግስተአብ ኢንዱስትሪያል እና ኮሜርሻል ኃ/የተ/የግ/ማ

በሰንፔር አክሲዮን ማኅበር ለሰንፔር ጽህፈት ቤትና ለአቡነ ጴጥሮስ ትምህርት ቤቶች የተለያዩ አላቂና ቋሚ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በሰንፔር አክሲዮን ማኅበር ለሰንፔር ጽህፈት ቤትና ለአቡነ ጴጥሮስ ትምህርት ቤቶች የተለያዩ አላቂና

ኢትዮጵያን ሴንተር ፎር ዲሴቢሊቲ ኤንድ ዴቨሎፕመንት የ2010 ሞዴል ቶዮታ ባለሁለት ጋቢና ፒክ አፕ /Toyota Double Cabin Pick Up ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) ያገለገለ መኪና ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኢትዮጵያን ሴንተር ፎር ዲሴቢሊቲ ኤንድ ዴቨሎፕመንት አሶሲዬሽን /ኢ.ሲ.ዲ.ዲ/ የበጎ አድራጎት

Orbis International Ethiopia Invite to Eligible Bidders to Procurement of Consultancy Service (trategic Plan Development

Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID BID INVITATION FOR CONSULTNSY SERVICE (STRATEGIC PLAN DEVELOPMENT) (BID #OIE/OD/CS/143/26) Orbis is an

የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት ለአትክልትና ፍራፍሬ እና ለዶሮ፣ እንቁላልና አሳ መሸጫ ብቻ የሚሆን ሱቅ /ኮንቴነር/ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የአትክልትና ፍራፍሬ ፣ የዶሮ ስጋ እና አሳ መሸጫ ሱቆች ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት