Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 19, 2026)  ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0026/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Fortune (Jul 19, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the procurement of the following listed items. Bid Ref. No. Procurement Description

Dashen Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Strong Vault Room Doors and Battery Testers and Chargers.

Reporter (Jul 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የባለሙያዎች ሕብረት ለልማት ለፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል ሁለት የመስክ ፒክአፕ መኪና ከዚህ በታች በተዘረዘረው እሰፔስፊኬሽን መሰረት ህጋዊ ፈቃድ ካላቸው አስመጪዎች/አቅራቢዎች

የባለሙያዎች ሕብረት ለልማት ሁለት የመስክ ፒክአፕ መኪና መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) Re-Bid Invitation Notice Lot No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 Core Switch With SFP SDBS /CS/0085/2026 100,000.00 Lot 2 Edge

Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Supply of Core Switches with SFP (Lot 1), Edge Routers with SFP (Lot 2), and a Digital Micro Credit Solution (Lot 3).

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Aayiraa Bara Baajetaa 2019tiif Kan Oolu Meeshaalee Armaan Gadii Caal-baasii Ifaan Wal-dorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtoonni Ualaagaa Armaan Gadii Guuttan Sanada Caal-baasichaaf Qophaa’e Waajjira Maallaqaa Aanaa Aayiraatii Bitachuudhaan Guyyaa Jedhame Keessatti Dhiyaattanii Dorgomuu Dandeessu.

የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 30, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን እቃዎች በግልጽ

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልገሎት ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፍፋግ/ግጨ-002/2019 ተቋማችን ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር-03/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ / ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን

አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግል ኩባንያ የፕላስቲክ ምርቶች መካከል Common Plastic Sheet መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 30, 2026) የምርት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡-APE/01/2019/Local አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግል ኩባንያ ከሚያመርታቸው የፕላስቲክ ምርቶች መካከል

በጅማ ዞን የሸቤ ሶንቦ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያ አቅርቦት እና የኢንስታሌሽን ስራና የስልጠና ማዕከል አገልግሎት (MESOB) በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

የመኪና እና የእርሻ ትራክተር ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የፍርድ ባለሙበት ዩሱፍ አብዶ የፍርድ ባለዕዳ አቶ ካልሐሪ ፋርም ኢንዱስትሪ PLC መካከል ያለውን

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Educational Materials

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2ee2ed84-7ce4-4024-8846-a2c14c9800af/open Lot Information

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c2a76231-387b-4ae6-a8bb-faefe84830aa/open Lot Information