Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 19, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንናልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በሀራጅ ጨረታ እንዲሁም
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ተሽከርካሪዎችን በሀራጅ ጨረታ እንዲሁም ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ ዕቃዎችን፣ የተለያዩ የተዘጋጁ አልባሳትና ጫማዎች፣ የውበት መጠበቂያ ዕቃዎች እና ሌሎች የተለያዩ ዕቃዎችን) በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ያገ/ን/ሽ/ግጨ/007/2018 አዲስ አበባ ከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በሰንጠረዥ የተገለፁትን ያገለገሉ ንብረቶች ለአንድ አመት በሚቆይ ውል በሃገር ውስጥ ግልፅ
አዲስ አበባ ከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት ያገለገለ ጎማ፣ ፊልትሮ፣ አየር ማጣሪያ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) በድጋሚ የወጣ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ ስተአ/005/2026 የአገልግሎት መ/ቤታችን እ.ኤ.አ በ2026 በጀት ዓመት ለስራ አገልግሎት የሚውል የቢሮ መገልገያ መሳሪያዎች (ፎቶ ኮፒ ማሽን እና ፕሪንተር፣ ዓርማ የሚታተምባቸው
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት እ.ኤ.አ በ2026 በጀት ዓመት ለስራ አገልግሎት የሚውል የቢሮ መገልገያ መሳሪያዎች (ፎቶ ኮፒ ማሽን እና ፕሪንተር፣ ዓርማ የሚታተምባቸው ቲሸርቶች፣ እስከሪብቶ፣ አጀንዳ እና ሌሎችም) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 010/ሽያጭ/18 ዓ.ም የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በነቀምት ከተማ በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል
የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በነቀምት ከተማ በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ የቦቆሎ እህል ለሁለተኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/406065c2-f387-4fb2-a4ab-db7a8fd60029/open Lot Information
Mana Murtii Aanaa Boosaat Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa caalbaasii M/A/Mirgaa Yaamii Gammachuu faa N-4 fi M/A/Idaa Obbo Gammachuu Bantii jidduu falmii raawwii
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Luugoo Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Obbo Yaabsiraa Admaasuufi R/Himatamaan Obbo Balawu Tafarraa jidduu falmii raawwii jiru ilaalchisee
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Dambalaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii M/Abbaa Mirgaa Aadde Fooziyaa Kamaal fi M/Abbaa Idaa Keeyiree Waaballaa jidduu falmii raawwii
Mana Murtii Ol’aanaa Magaalaa Shaggar Teessoo Teebilii Firiijii Tiivii (televizyiinii) Gurguruu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa caalbaasii R/Himataa Obbo Mangistuu Abdiisaafi R/himatamtoota 1ffaa Obbo Jifaaraa Guddataa 2ffaa Obbo Haacaaluu Baqqalaa
Hibret Bank Invites Eligible Local and International Bidders for the Installation, Integration, Support, and Maintenance of an ATM Monitoring Tool.
Capital (Aug 02, 2026) CALL FOR LOCAL AND INTERNATIONAL TENDER Bid No. HB/008/2026 Hibret Bank would like to invite interested
Mercy Corps Invites Eligible Bidders for the Consultancy to Develop Knowledge Products
2merkato.com (Aug 03, 2026) Terms of Reference (ToR)Consultancy to Develop Knowledge Products (PR171113) Background Empowering Families, Enriching Lives: Evidence-Driven Scaling
የቦታ ስፋቱ 84 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ብዙነሽ አስናቀ እና በፍ/ባለዕዳ አስታጥቄ ይገዜ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
The Oromia Water and Energy Bureau, the Implementing Agency, Now Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for Web Water Supply Route: Civil Works Construction with Installation of Pipe and Fittings, Supply of Pipe and Fittings for Web Water Supply Route, from Dofi Village Junction up to WER_1447 (Dembala Imu) of Galchet-Sarite Water Supply Project in Borena Zone
Ethiopian Herald (Aug 02, 2026) Invitation for Bids [IFB] IFB Number: ET-OWEB-CAW-0001-CW-RFB Employer: Oromia Water and Energy Bureau Project: Borena