Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 10, 2026) የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ጨረታ ማስተካከያ ከባንካችን የተበደሩትን የብድር ገንዘብ ለመክፈል ፈቃደኛ ካልሆኑ ተበዳሪዎች የተረከባቸውን የዋስትና ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ጨረታ ላይ ማስተካከያ አውጥቷል
Addis Zemen (Jul 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመበት እነ አቶ ኤሊያስ ሀሰን እና በፍ/ባለዕዳ አቶ መላኩ ጥላሁን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.194779 በ8/4/2017 ዓ.ም በዋለው
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 10, 2026) ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሾች እነ ወ/ሮ ፋና ጋብሶ 245 ሰዎች እና በአፈ/ተከሳሽ የኳድራንት አፓረል ግሩፕ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ስላለው የአፈጻጸም ክስ ክርክር ጉዳይ የአፈ/ተከሳሽ ንብረቶች የሆኑት የኢ.ፌ.ዴ.ሪ ጉምሩክ
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ከፍተኛ ፍርድ ቤት ስር የሀዋሣ ከተማ የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት ንብረቶች በግልጽ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት እነ አቶ ሳምሶን ሀይሉ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ሀይሉ ገ/የሱስ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ስፋቱ 330 ካ.ሜ የሆነ የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 20, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍርድ ባለመብት ዓባይ ባንክ እና በፍርድ ባለእዳ እነ ሳልጋይ ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል
The Harari People Regional State Transport and Road Development Bureau Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors (Category RC/GC 2 and Above) for the Construction of the Bote – Canal- Hiwot Fana Corridor Development Project.
Addis Zemen (Jul 21, 2026) Invitation to Bid:Procurement Reference Number: HRTRDB/01/19 1. The Harari People Regional State has allocated budget
የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ደረቅ ቆሻሻ ለመሰብሰብና ለማስወገድ በስምንቱም ክ/ከተማ የከተማ ጽዳት ሥራ ለማሰራት ስለፈለግን የአንድ መኪና የመጫን አቅም 6(ስድስት) ሜኪዩብ የሆነ 9 (ዘጠኝ) ቼንቶ መኪኖችን የኪራይ አገልግሎት ግዥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ በሀዋሳ ከተማ አስ /ከተማና መሰረተ ልማት መምርያ በ2019 በጀት ዓመት
የሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና /ኢኮ/ል/መም/ያ በ2019 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ለአረንጓዴ ልማት እንክብካቤ ሥራ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ በሀዋሳ ከተማ አስ/ ከተማና መሰረተ ልማት መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት
Hibret Bank is Inviting Eligible Electromechanical Contractors for the Supply, Installation, Testing, and Commissioning of a Commercial Kitchen Exhaust Ventilation System for the 4th Floor Kitchen of the Bank’s Head Office (Hiber Tower) in Addis Ababa.
Addis Zemen (Jul 21, 2026) INVITATION TO BID Hibret Bank would like to invite interested, eligible & qualified Electromechanical Contractors
Hibret Bank Invites Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply of Various Office Furniture, Including Lobby Chairs, Stools, Manager Chairs, Guest Chairs, Officer Chairs, Sorting Chairs, Meeting Tables, and Revolving Chairs.
Addis Zemen (Jul 21, 2026) Bid No. HB/001/2026 INVITATION TO BID Hibret Bank would like to invite interested & eligible
የአቃቂ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2019 በጀት ዓመት የ1ኛ ዙር ኮሌጁ ለሥልጠና አገልግሎት እና ለቢሮ አገልግሎት የሚያገለግሉ ቋሚ የአይሲቲ ግብዓት አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 20, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ተ/ቁ የዕቃው ዓይነት የጨረታ ማስከበሪያ መጠን ሎት 1 ቋሚ የተለያዩ አይሲቲ ግብዓት
Addis Ababa University፡ Procurement of ICT Equipment Digital Color Printer (0505)
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0b6c9818-9212-426e-8cf5-6b596f013855/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of High-quality Magazines
Government (Jul 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b6458a9d-1aff-450d-9e0c-54eb5d239222/open Lot Information