Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 15, 2026) የእንስሳት መድኃኒትና መገልገያ መሣሪያዎች ለመግዛት በድጋሜ የወጣ አስቸኳይ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ EVA/NCB /Drugs 03/2026 የኢትዮጵያ የእንስሳት ሐኪሞች ማኅበር (Ethiopian Veterinary Association-EVA) የተለያዩ የእንስሳት መድኃኒቶች

የኢትዮጵያ የእንስሳት ሐኪሞች ማኅበር (Ethiopian Veterinary Association-EVA) የተለያዩ የእንስሳት መድኃኒቶች እና የመገልገያ መሣሪያዎችን በአስቸኳይ ግልጽ ጨረታ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/046/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) Bid Invitation Notice for Supply ATMs and POS Terminals Lot No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 3rd Time Re-Bid ATMs

Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Supply and Installation of Automated Teller Machines (ATMs) and POS Terminals.

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 43/2018 አማራ ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የውሃ ስራዎች ኮርፖሬሽን ባህር ዳር በሚገኘው ቢሯችን እና ኮምኮልቻ ማስተባበሪያ ጽ/ቤት የሚገኙትን ያገለገለ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ያገለገሉ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎችና ማሽነሪዎች ሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ግ/ጨ/ቁጥር 47/2018 የውሃ

በቦሌ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የዋና ስራ አስፈጻሚ ፑል አስተዳደርና ፋይናንስ ጽህፈት ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 02/2018 በቦሌ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የዋና ስራ

Ethiopian Electric Utility Invites Bids for the Construction of Office Renovations in Mettu and Bedele.

Addis Zemen (Mar 07, 2026) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) CONSTRUCTION OF METT SSC AND BEDELE OFFICE RENOVATIO PROCUREMENT REFERNCE NUMBER:

የቅዱስ ጳውሎስ ሆስፒታል ሚሊኒየም ሜዲካል ኮሌጅ የተለያዩ የላውንደሪ ማሽኖች ቅድመ ጥገና የአገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ab417acf-6484-4a98-b915-a2667d03b0ef/open Lot Information

የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን አውቶማቲክ ቲተር ሳይዝ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/efcec0e4-d8de-4aff-8c22-84528c5700ab/open Lot Information

Federal High Court Would Like To Procure Furniture

Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/71988033-b63a-45c5-b9f6-7d2ce1ccd454/open ”

በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የእርሻ መሣሪያዎች አቅርቦት ዘርፍ ለሚያከናውናቸው የመሬት ማልማት የሚያገለግሉ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎችን ዶዘር፣ ሎደር፣ ኤክስካቬተር እና የመሳሰሉ ከአንድ ቦታ ወደ ሌላ ቦታ ለማንቀሳቀስ የሚያገለግሉ የክሬንና ሀፍ ከሬን (half Crane) እንዲሁም ኮንቴይነሮችን ለመጫን እና ለማውረድ የሚያገለግል የክሬን አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ለተወሰነ ጊዜ ኮንትራት በመፈፀም አገልግሎቱን ማግኘት ይፈልጋል

የኦሮሚያ ደን ና ዱር እንስሳት ድርጅት ባሌ ቅርንጫፍ የቁም ደኖች የባህርዛፍ ግንድ፤ ማገዶ እና አጣና ለተለያዩ ኮንስትራክሽን ስራ የሚውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Mettu University: Procurement of Nursing and Midwifery Fixed Lab Materials

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f12819d1-9413-4ff2-8c8e-594db97c13c5/open