Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Jul 12, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BIDS of WASH-KULUB-DIREDAWA/HARAR OVERLAY ROAD PROJECT; CONTRACT 4: DUSE-DENGEGO-HARAR & DENGEGO-DIRE DAWA (KM 225+000 – 290+864 &0+000-19+541) (RE-BID) YONAB Construction has
YONAB Construction Invites Eligible Bidders to Provide Overall Surveying Services for the Awash-Kulubi-Dire Dawa/Harar Overlay Road Project, Specifically Contract 4: Duse-Dengego-Harar & Dengego-Dire Dawa.
Addis Zemen (Jul 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሪት እየሩሳሌም ንጉሴ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ከበቡሽ መለሰ (10 ሰዎች) መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አደም ሁሴን እና በፍ/ባለዕዳ እነ ኑሪያ ሁሴን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ.26097 በ6/5/2018 ዓ.ም እና የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት በኮ/
የቦታ ስፋት 215 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Jul 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/6d398da3-f651-46d0-b947-65c481b33a55/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Food and Beverages” Procurement
Mizan-Tepi University Would Like to Procure Food and Beverages
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ-7 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ209 በጀት አመት 1ኛ ዙር ግልጽ ጨረታ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የጨረታ ቁጥር ግ/ጨ/ቁ 001/2019 የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ-7 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ209 በጀት
መተማመን ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. የወሰዱትን ብድር ባለመክፈላቸው ተቋሙ በዋስትናነት የተያዘውን ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልፅ ሐራጅ አወዳድሮ ይሸጣል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪዎች ከመተማመን ማይከሮ ፋይናንስ አ.ማ. የወሰዱትን
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d6ee6c27-4463-477c-9f6c-8dcfdb434345/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/459ad74c-49f7-43e7-8414-24b6418f644a/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/26e798d5-894c-41be-9325-8a98703f2f3d/open Lot Information
የወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ንብረት የሆነ ቴምሳ መካከለኛ የህዝብ ማመላለሻ የመጫን አቅሙ 27 ሰዉ የሆነ በጥሩ ይዞታ ላይ የሚገኝ ተሽከርካሪ አዲስ አበባ እና ሸገር ከተማ ለሚገኙ ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የወሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ንብረት የሆነ ቴምሳ መካከለኛ የህዝብ ማመላለሻ የመጫን
የእዣ ዕድሮች ሕብረት ቢዝነስ አክሲዮን ማህበር ባስገነባው ህንፃ 6፣7፣8ኛ ወለል ላይ ያሉ 30 ክፍል መኝታ ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የእዣ ዕድሮች ሕብረት ቢዝነስ አክሲዮን ማህበር ባስገነባው ህንፃ 6፣7፣8ኛ ወለል ላይ ያሉ
ኦሞ ባንክ አ.ማ. ወልቂጤ ዲስትሪክት የመኖሪያ ቦታ G+0 ባሉበት ግልፅ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የሁለተኛ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሞ ባንክ አማ ወልቂጤ ዲስትሪክት በአዋጅ ቁጥር 97/90ዓ/ም፣98/90ዓ/ም በተሰጠዉ መሰረት ለብድር
በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የሂደቡ አቦቴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት በወረዳ ውስጥ ለሚገኙት የመንግስት መስሪያ ቤቶች የጽሕፈት መሳሪያዎችን፣ አላቂ የቢሮ ዕቃዎችን፣ ፈርኒቸሮችን፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፣ የግንባታ ዕቃዎችን፣ የደንብ ልብሶችን፣ የፅዳት እቃዎችን፣ የሞተርና የመኪና ጎማዎችን፣ የስልጠና ዕቃዎችን እና የተለያዩ ህትመቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01 በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የሂደቡ አቦቴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት