Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jul 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cb0eb07c-cb36-45d9-8bca-42f0638c2843/open Invitation to Bid “Procurement of Hotel Service” Procurement Reference No: MOD-NCB-NC-1090-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices
Ministry of National Defense the National Reserve Force Organ. & Coordinating Bureau , Ministry of Defense: Procurement of Hotel Service
Addis Zemen (Jul 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-01/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሸን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት (የመጋረጃ ጨርቅ)፣ አዳዲስ አልባሳት፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሸን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት (የመጋረጃ ጨርቅ)፣ አዳዲስ አልባሳት፣ ምግብ ነክ፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫ፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ)፣ ተሽከርካሪ እና ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ የገንዘብ ቁጠባ እና ብድር ሀ/የተ/የህ/ስ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ እና ሄኖክ አሰፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ
የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ ቁጥር 01/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephtalate) plastic cas(ጥሬ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Tulu Kapi Gold Mine (TKGM) Invites Eligible Premium Suppliers for the Supply, Delivery, and Warranty Support of Enterprise-grade Server Infrastructure
2merkato.com (Aug 24, 2026) REQUEST FOR QUOTATION (RFQ)Multi-Vendor Office Server & All-Flash NAS Infrastructure Issuer / Bidder: TULU KAPI GOLD
Alert Comprehensive Specialized Hospital፡ Procurement of All in One Printer Cbm
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/08883b32-bebb-4439-b106-1a6caa08769e/open Lot Information
Government Communication Service: Procurement of Tyre
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4c2a5d04-6ce0-4cfb-84b6-a28db2481628/open Lot Information
ሰመራ ዩኒቨርሲቲ: የቧንቧ ጥገና እቃዎች አቅርቦት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8bdef410-7541-4f31-be8e-cc19a7904840/open
Mettu University: Procurement of Laptop Computer
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/84995b23-3346-444e-ba38-9133a33c96bb/open
Addis Ababa University: Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a263eb5c-d390-45ff-899d-7f4654a297b7/open Lot Information
በጉለሌ ክ/ከ ወረዳ 07 አስተዳደር ስር የሚገኘው የኢትዮጵያ ሕዳሴ የአንደኛ መካከለኛ ደረጃ /ት/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት በመደበኛ በጀት እና በውስጥ ገቢ በጀት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በጉለሌ ክ/ከ ወረዳ 07 አስተዳደር ስር የሚገኘው የኢትዮጵያ ሕዳሴ የአንደኛ መካከለኛ
Kombolcha Textile Share Company Invites International Bids for the Supply of 50,000 Kg of Virgin Polyester Fiber.
The Reporter (Aug 22, 2026) Bid Invitation BID Ref. No.SPD-18/2018-05 Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested bidders
የመተባበር አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Aug 22, 2026) የመተባበር አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ሎት 1 አላቂ የቢሮ እቃ የበጀት ርዕስ 6212 የጨረታ