Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/28f8a2f7-94bd-41c0-8341-be9f081ddd58/open Invitation to Bid Procurement of Building Renovation and Maintenance Work Procurement Reference
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work
Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c8aa13b8-d1a1-4655-993f-6ed2d74d78d0/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Construction Materials” Procurement Reference
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service Would Like to Procure Construction Materials
Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e6fee620-67eb-4365-9570-dc3b8f1ea7b8/open Reference Number: ECC-NCB-G-0068-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: Ecc/MOJ/NCB/01/2018 Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: Procurement of 1/2 Liter Drink Water
Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/035/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበዉ ንብረት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Godina Boorana Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Dhaas Waajjiroota Aanaa Dhaasiifi Bulchiinsa Magaalotaa Aanaa Dhaas Jalaa Jiraniifi Bara Baajataa 2019fi Meeshalee Dhumoofi Dhaabbii Kan Akka Barruu, Qulqullinaa, Elektirooniksii Faarnicharota Gommaa Konkolataafi Kkf Caalbaassii Ifaatiin Dorgomsisee Bituu Barbaada
BARRIISAA (Aug 23, 2026) Caalbaasii Marsaa 1ffaa Godina Boorana Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Dhaas Waajjiroota Aanaa Dhaasiifi Bulchiinsa Magaalotaa Aanaa
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት ትራክተር በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደብረ ማርቆስ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለእርሻ መካናይዜሽን አገልግሎት
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የወረዳ 6 ፈለገ መለስ ጤና ጣቢያ ደንብ ልብሶች፣ የደንብ ልብስ ስፌት፣ አላቂ የፅህፈት ዕቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ ቋሚ ዕቃ፣ የህትመት ውጤቶች፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ልዩ ልዩ ዕቃዎችና የጥገና መለዋወጫ ዕቃ፣ የፓርቲሽን ጥገና ስራ፣ የኤሌክትሮኒክስ ጥገና፣ መድሀኒትና ሪኤጀንት፣ የህክምና መሳሪያዎች እና የመጸዳጃ ቤት ፍሳሽ ማስወገድ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) 1ኛ ዙር የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የወረዳ 6 ፈለገ መለስ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት የዳቦ መጋገሪያ ማሽነሪ ከነጀነሬተሩ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የሁለተኛ ዙር የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አርባምንጭ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ለአቶ መሐመድ
በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ወረዳ 09 ጤና ጣቢያ የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በን/ስ/ላ/ክ/ከተማ ወረዳ 09 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት አመት የሚያሥፈልጉ ዕቃዎች በግዥ መለያ
የአርጡማ ፉርሲ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ለአንድ ዓመት የሚቆይ ግዥና የጽ/መሳሪያ፣ የእንስሳት መድሃኒትና ፈርኒቸር ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሽናፊዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር C02/2019 በአብክመ የኦሮ/አስ/ዞን የአርጡማ ፉርሲ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው ስር
Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Malkaa Noonnootti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Gafarsaa Meeshaalee Sekteroota Aanaaf Tajaajilu Meeshaalee Dhumataa Fi Dhaabbii Biiroo Keessaa: Uffata Seeraa Hojjettootaa, Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa Fi Dhumataa Biiroo Keessaa, Akkasumas Meeshaalee Elektirooniksii Fi Farniicheerii Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 23, 2026) Beeksisa Caalbaasil Lakk.01/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Malkaa Noonnootti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Gafarsaa
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክ/ከተማ በወረዳ 2 የህብር ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዢ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 23, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በንፋስ ስልክ ላፍቶ ክ/ከተማ በወረዳ 2 የህብር ቅድመ አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ
National Metrology Institute of Ethiopia: Procurement of Educational Materials
Government (Aug 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/44a38389-d6df-4edc-b136-6a0f291c2df0/open Lot Information