Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jul 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/75614957-4f76-40e4-8da4-b1a63a783cea/open Reference Number: DKU-NCB-NC-0099-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DKU-NCB-NCS-0009-BID-2018 Procurement Information Procurement Type:
Debark University: Procurement of ICT Infrastructure for Smart Class
2merkato.com (Jul 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰነድ ቁጥር 127 መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። ቁሳቁሶቹም፣ የመኪና መለዋወጫዎች ልዩ ልዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች
መቄዶንያ የበጎ አድራጎት ማኅበር በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኙትን ያገለገሉ ቁሳቁሶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር A-02/2019 በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሰሜን ምዕራብ ዕዝ ደ/3ሆ/ል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጡ የተለያዩ መኪናዎች በግልፅ
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሰሜን ምዕራብ ዕዝ ደ/3ሆ/ል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጡ የተለያዩ መኪናዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎት ግዥ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 14, 2026) ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። የጨረታ
ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 10 ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Waajjirri Maallaqaa Kutaa Magaalaa Sabbataa Bara Baajataa 2019f Meeshaalee Tajaajilaa Seektarootaa Kutaa Magaalaafi Mana Qopheessaa Kutaa Magalaatiif Kan Oolu, Meeshaalee Adda Addaa Caalbaasii Ifaatin Waldorgomsiisee Bituu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 22, 2026) Beeksisa Caalbaasii ifaa Lakkoosfa Caalbaasii:-001/2019 Waajjirri Maallaqaa Kutaa Magaalaa Sabbataa bara baajataa 2019f meeshaalee tajaajilaa
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የሌብሊንግ ፔፐር (ባለ 16) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/12c5e252-001a-4172-a5bb-40854de0c3d5/open Lot Information
በኢትዮጵያ የባህር ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ የሞጆ ሎጀስቲክስ ማዕከል ለ2019 በጀት አመት የሚውሉ የተለያዩ የደንብ እና የሴፍቲ አልባሳት በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር-ESLSE/P&T/REQ/2025/37360 በኢትዮጵያ የባህር ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ የሞጆ ሎጀስቲክስ ማዕከል
Kombolcha Textile Share Company Invites International Bids for the Supply of 50,000 Kg of Virgin Polyester Fiber.
The Reporter (Aug 22, 2026), Ethiopian Herald (Aug 22, 2026) International Bid Invitation BID Ref. No.SPD-18/2018-12 Kombolcha Textile Share Company
ኮ/ቀ/ክ/ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ የስራ ሂደት በ2019 የበጀት ዓመት ባለው በጀት የተለያዩ እቃዎችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 ኮ/ቀ/ክ/ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ የስራ ሂደት በ2019
Ministry of Defense፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/4d7cec2b-0001-4b56-b0a2-d406eedebf8c/open
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 03 ፀሐይ ግባት ቅድመ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የት/ዘመን ለት/ቤቱ ሥራ የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 03 ፀሐይ ግባት ቅድመ አንደኛና መካከለኛ ደ/ት/ቤት
በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 08 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ የቋሚ ዕቃ፣ ደንብ ልብስ፣ ስቴሽነሪ፣ የጽዳት ዕቃ፣ ህትመት፣ መስተንግዶ፣ ልዩልዩ፣ ትራንስፖርት፣ ጉልበት፣ የጓሮ አትክልት ዘር ግዥ እና የኤሌክትሮኒክስ ጥገና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በን/ስ/ላ/ክ/ከ/ወረዳ 08 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ የቋሚ ዕቃ፣ ደንብ ልብስ ፣
የዕድገት በስራ ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Lessan (Aug 22, 2026) በልደታ ክ/ከተማ ወረዳ 05 የእድገት በስራ ቅድመ መጀመረያና የመጀ/ደ/ት/ቤትየግልፅ ጨረታ ቁጥር 01/2018 ዓ.ም ከዚህ በታች