Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ)
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Jul 12, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA Invitation for National Competitive Bid (Re-bid) Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the purchase of the following goods
The Commercial Bank of Ethiopia is Inviting National Competitive Bids for the Supply of Laundry Equipment, Specifically One High-speed Washing Machine, One Dryer, and One Heavy-duty Iron Table.
Reporter (Jul 12, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ፤ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉን ከዚህ በታች የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት
ሕብረት ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Ethiopian Herald (Jul 12, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BIDS of WASH-KULUB-DIREDAWA/HARAR OVERLAY ROAD PROJECT; CONTRACT 4: DUSE-DENGEGO-HARAR & DENGEGO-DIRE DAWA (KM 225+000 – 290+864 &0+000-19+541) (RE-BID) YONAB Construction has
YONAB Construction Invites Eligible Bidders to Provide Overall Surveying Services for the Awash-Kulubi-Dire Dawa/Harar Overlay Road Project, Specifically Contract 4: Duse-Dengego-Harar & Dengego-Dire Dawa.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Space Science and Geospatial Institute: Procurement of Rent Service
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a4bcff35-076f-4ae3-befe-f2c765617fc4/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7e74b973-9372-47a1-968a-c3b80b8a6a92/open Lot Information
Ministry of Industry: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a7f47933-7e31-490b-8c15-501adb8ac3af/open Lot Information
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dcc63959-4a60-411f-8d13-35b28178bd82/open Lot Information
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Building Construction
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dcd16198-024b-40a1-a336-4bb705f83ef0/open Lot Information
በአፋር ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት የርዕሰ መስተዳድር ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና የህትመት ውጤቶችን ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አፋ-01/2019 በአፋር ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት የርዕሰ መስተዳድር ጽ/ቤት በ2019 በጀት
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሚገለገልባቸው ተሽከርካሪዎች የተለያዩ መለዋወጫዎችን፣ ጎማዎችን እና ባትሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ለሚገለገልባቸው ተሸከርካሪዎች የተለያዩ መለዋወጫዎችን፣ ጎማዎችን እና ባትሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በጅማ ዞን የሠቃ ጨቆርሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚሰሩ የመንገድ ጥገና ሥራ ህጋዊ በመስኩ የተሰማሩ GC 5 እና RC 5 ደረጃ ያላቸው ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ በሰዓት አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በጅማ ዞን የሠቃ ጨቆርሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም
በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን የወንዶ ገነት ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ እና ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት የቢሮ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን የወንዶ ገነት ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ