Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e6fee620-67eb-4365-9570-dc3b8f1ea7b8/open Reference Number: ECC-NCB-G-0068-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: Ecc/MOJ/NCB/01/2018 Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission: Procurement of 1/2 Liter Drink Water

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/035/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበዉ ንብረት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) የእንስሳት መድኃኒትና መገልገያ መሣሪያዎች ለመግዛት በድጋሜ የወጣ አስቸኳይ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ EVA/NCB /Drugs 03/2026 የኢትዮጵያ የእንስሳት ሐኪሞች ማኅበር (Ethiopian Veterinary Association-EVA) የተለያዩ የእንስሳት መድኃኒቶች

የኢትዮጵያ የእንስሳት ሐኪሞች ማኅበር (Ethiopian Veterinary Association-EVA) የተለያዩ የእንስሳት መድኃኒቶች እና የመገልገያ መሣሪያዎችን በአስቸኳይ ግልጽ ጨረታ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/046/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በልደታ ክ/ከተማ የወረዳ 1 ፋ/ፅ/ቤት የተለያዩ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Lessan (Aug 22, 2026) በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 1 አስተዳደር ፅ/ቤት ስር ላሉት ፅ/ቤቶች በ2019 ዓ.ም በጀት አመት የሚያስፈልጋቸውን

ብስራት የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም ለት/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 22, 2026) 1ኛ ዙር የጨረታ ማስታወቂያ ብስራት የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም ለት/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ 1. የደንብ ልብስ 2.

አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ የወለል ምንጣፍ ባለ ፀጉራሙ /ፈር/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b66104cd-6187-4c93-a05e-3fb25c36b10e/open Lot Information

የቦታ ስፋት በካርታቸው መሠረት 310 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 22, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የምስራች ለማ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ሰብለ ብርሃኑ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

The Embassy of the United States of America is Holding an Online Auction for Furniture, Appliances, and Other Items on August 24, 2026, from 08:00 to 16:00.

The Reporter (Aug 22, 2026) U.S. EMBASSY ONLINE AUCTION https://online-auction.state.gov/ Furniture and Appliances On 24 of August 2026 from 08:00-16:00

በጉለሌ ክ/ከተማ ወረዳ 8 ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች እና አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 22, 2026) የ1ኛ ዙር ብሄራዊ ግልጽ ጨረታ ግዥ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር: ጉ/ክ/ከ/ወ8/001/2019 በጉለሌ ከ/ከተማ ወረዳ

The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Qualified RC-1/GC-1 and Above Contractors to Submit Expressions of Interest (EOI) for Sub-contracting Base Course and Asphalt Works for the UNISA Galan-Bishoftu Biyo Road Construction Project.

The National Bank of Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Supply of Six (6) Datacenter Racks.

The Reporter (Aug 22, 2026) INVITATION FOR BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested and eligible bidders for the

Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise (ESLSE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Biometric Attendance Machines.

Addis Zemen (Aug 22, 2026) Invitetion to Bidders/የጨረታ ማስታወቂያTENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02614 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED