Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታቂያ ቁጥር 018/2018 ሲንቄ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ተበዳሪዎች በገቡት ውል መሠረት ብድሩን በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት የተረከባቸውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች

ሲንቄ ባንክ ንብረቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ ለአቶ ወርቁ ሙኃባዉ ኃይሌ ለሰጠዉ ብድር በመያዣ የያዘዉን በአማራ ክልል ቡልጋ (ቱለፋ) ከተማ የሚገኘዉንና በአቶ አወቀ ዓለሙ ታዬ

ፀደይ ባንክ የቦታዉ ስፋት 8990 ካ.ሜ. የሆነ የኢንዱስትሪ ሼድ እና ቦታ ለድርጅት አገልግሎት የሚዉል በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026)  ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/0026/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Fortune (Jul 19, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the procurement of the following listed items. Bid Ref. No. Procurement Description

Dashen Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Strong Vault Room Doors and Battery Testers and Chargers.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of MVS (multi Vendor System) for RDF Medicine

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/fd0313c1-b7fa-4b02-b6e1-cda31b924015/open

Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Network Equipment (Firewall).

Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-010/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders

የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በድጋሚ ያወጣው የክሬን፣ የኤክስካቫተር፣ የፎረክሊፍት፣ የካቶ ክሬን፣የጭነት፣ የሰራተኛ ሰርቪስ እና የቦቴ ውሃ የሚያቀርቡ ተሽከርካሪዎች ኪራይ ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ae95c0c5-ce71-4f6f-a504-8a4b35626e61/open

Oromia Construction Corporation (OCC) Has Intended to Invite Eligible Bidders for the Procurement of Consultancy Service for Corporations Road and Water Works Projects Including Capacity Building Contract Management and Project Management Assistance.

የአራዳ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ኃብት ልማት ጽ/ቤት የመንግሥት ግዥ ቡድን የተለያዩ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 3/2018 የአራዳ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ኃብት ልማት

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ ለፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ ማሽነሪዎችና ተሽከርካሪዎች ዘይትና ቅባት በግልጽ ጨረታ አወዳደሮ ለሁለት ዓመት ውል ገብቶ የሚያቀርብለት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሙሲፋ/Re-08/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንት ፋብሪካ ሰፋብሪካው አገልግሎት የሚውል የፋብሪካ፣ ኳሪ

BGI Ethiopia Invites Qualified Vendors to Submit Proposals for a Factory Lighting Assessment, Supply, and Installation Project at its Hawassa Plant.

Reporter (Mar 08, 2026) REQUEST OF AN EXPRESSION OF INTEREST (EOI): FACTORY LIGHTING ASSESSMENT, SUPPLY & INSTALLATION (EOI NO: BGI/TECH/120/2026)

Ethiopian Customs Commission: የድሬዳዋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪዎች ጥገና አገልግሎት ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ee16c8bd-5a1c-4190-b47f-4a947e5f126a/open

ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ. ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026 እስከ 2028 የተሰሩ የኩባንያዉ ሒሳቦችን ውል በመግባት ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) በውጪ ኦዲተሮች ሂሳብ ለማስመርመር የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነድ ቁጥር 010/2018 ዘመን ኢንሹራንስ አማ ሂሳብ