Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jul 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f6a45a1f-b5fb-4c51-a82a-6c9b979bdc99/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: MOD-NCB-NC-1092-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Ministry of National Defense the National Reserve Force Organ & Coordinating Bureau , Ministry of Defense Procurement of Hotel Service
Government (Jul 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/74439037-23bd-4cb3-ac0e-3c4029c87111/open Invitation to Bid “Procurement of Printing and Publishing Services” Procurement Reference No:
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cb0eb07c-cb36-45d9-8bca-42f0638c2843/open Invitation to Bid “Procurement of Hotel Service” Procurement Reference No: MOD-NCB-NC-1090-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices
Ministry of National Defense the National Reserve Force Organ. & Coordinating Bureau , Ministry of Defense: Procurement of Hotel Service
Addis Zemen (Jul 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-01/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሸን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት (የመጋረጃ ጨርቅ)፣ አዳዲስ አልባሳት፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሸን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት (የመጋረጃ ጨርቅ)፣ አዳዲስ አልባሳት፣ ምግብ ነክ፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫ፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ)፣ ተሽከርካሪ እና ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የጭነት ተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ አቶ ሲራጅ ሙዘይን እና በፍ/ባለዕዳ ዛክ ኢትዮጵያ ማምረቻ ንግድ መካከል
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በዝግ ጨረታ እጅ በእጅ በካሽ ወይም በከፊል ብድር ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የዝግ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 መሠረት ተረክቦ ሁለት
በየካ ክ/ከ የወ01 ጤና ጣቢያ የደንብ ልብሶች፣ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ህትመቶች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የጥገና እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች እና ቋሚ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/19 በየካ ክ/ከ የወ01 ጤና ጣቢያ በ2019 በጀት አመት በመንግስት ከተመደበለት
የደሴ ዙሪያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የደሴ ዙሪያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል ሎት
ያገለገሉ የተለያዩ ንብረቶች (ቴሌቭዥን፣ ኮምፒውተር፣ E-POS ደረሰኝ ማተሚያ…) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አዲስ አትክልትና ፍራፍሬ የገበያ ማዕከል እና የፍ ባለዕዳ እንየው እንግዳ መካከል
የግል ድርጅት ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግል ድርጅት ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተመለከቱት ድርጅቶች በግል
Godina Arsii Lixaatti Waajjiri Mallaqaa Aanaa Shaashamannee Sektaroota Aanaa Keessattii Argamaniif Bara Baajataa 2019 Caal-baasii Marsaa 1ffaa Baasee Bu’uura Tarree Armaan Gadii Jiruun Meeshaalee Adda Addaa Bituu Barbaada. Haaluma Kanaan Meeshaalee Gosa Adda Addaa Kanneen Akka Faarnicharaa, Elektiroonikisii, Meeshaalee Barreefamaa Fi Meeshalee Dhumaa Biiroo, Meeshaalee Qulqullinnaa, Motor Saayikilii, Uffataa Danbii, Jenereetera Xiqqaa Fi Suphaa Konkolaataa Fi Motoroota Caalbaasii Ifaa Ta’een Dhaabbilee Dandeetti Seera Qaban Dorgomsiisee Bituu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 21, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk Caalbaasii 01/19 Godina Arsii Lixaatti Waajjiri Mallaqaa Aanaa Shaashamannee Sektaroota Aanaa
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሔለን ታምሩ እና የፍ/ባለዕዳ ጃፈር አብዱልሰላም መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
Adama Science and Technology University Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/304e1bb0-9e37-4215-88ad-60bdb5e41efa/open Lot Information