Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ የወሰዱትን ብድር ባለመከፈላቸው ተቋሙ ከዚህ በታች የተመለከተውን በዋስትና የተያዘ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Sep 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ff0bd24e-c8fc-4ca2-bce4-460775a53e56/open Invitation to Bid “Procurement of Food and Beverages” Procurement Reference No: DMU-NCB-G-0127-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods
Debremarkos University: Procurement of Food and Beverages
Addis Zemen (Sep 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና /ጋራዥ/ አገልግሎት ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ
ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ የጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት P”CT-Scan Tube” እና የ”X-ray machine UPS”በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ በታች
የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ የ”CT-Scan Tube” እና የ”X-ray Machine UPS” በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢንተርናሽናል የልብና ልብ ነክ ደዌዎች ሕክምና ማዕከል አክሲዮን ማኅበር ያገለገሉ የተለያዩ የሕክምና መገልገያ መሳሪያዎችን ማለትም የኤሌትሪክ አልጋዎች፣ የቀዶ ጥገና አልጋና መብራት፣ አልትራሳውንድ ማሽን፣ የአንስቴዥያ ማሽን፣ የአውቶ ክሌቭ ማሽን ወዘተ በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ ICMC /Lo/ H/004/2018/2026 ኢንተርናሽናል የልብና ልብ ነክ ደዌዎች ሕክምና ማዕከል
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ሐረርጌ ዞን መስተዳድር የኮምቦልቻ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው በስሩ ለሚገኙ መ/ቤቶች 2019 በጀት ዓመት የጽሕፈት መሣሪያ እቃዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ ቋሚ እቃዎችን፣ የግንባታ እቃዎችን፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የመኪና እና የሞተር ሳይክል ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WMAK-BMA-2019-001 በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምሥራቅ ሐረርጌ ዞን መስተዳድር የኮምቦልቻ ወረዳ የገንዘብ
Nib International Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible and Experienced Bidders for the Procurement of Different Goods and Services.
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID FOR THE PROCUREMENT OF THE UNDER LISTED GOODS & SERVICE 1.
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/13c633cf-b121-468a-adac-c00bcde25bce/open Lot Information
Immigration and Citizenship Service፡ Procurement of Uniforms
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1c2e92b5-b54a-433f-8ec1-d108bbd7f430/open Lot Information
Lammif Initiative for Inclusive and Informed Life (L3IL) is Inviting Bids for the Purchase of One Brand-new, Unregistered GAC Aion 160-530 Km Pure-Electric Variant (2025 Model / 2026 Production).
Capital (Jul 26, 2026) Lammif Initiative for Inclusive and Informed Life(L3IL) Purchase of 1 Electric vehicle The Specification of the
The Ethiopian Red Cross Society Somali Regional Branch is Inviting Eligible and Qualified Suppliers for the Procurement of Long-Lasting Insecticidal Nets (LLIN) and Sleeping Mats to Be Delivered to Jigjiga and Gode.
Reporter (Jul 26, 2026) Re-INVITATION TO BID Ref No: ERCS/GDS/0022/26 The Ethiopian Red Cross Society Somali Regional Branch invites eligible
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/216a23fa-f99d-49e0-a47f-b91b47b2be1c/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of RDF Medicines
Government (Jul 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7c43de64-e3eb-4f93-af73-aad9550ee38e/open Lot Information