Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Aug 28, 2026) በድጋሚ የወጣ አስቸኳይ ያገለገሉ ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር NFR 004-2026 የጨረታ ዕቃዎች መመልከቻ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ሰነድ መግዣ ጊዜ ከሰኞ ነሃሴ 25 እስከ ማክሰኞ 26/2018 ዓ.ም የጨረታ ዕቃዎች መገኛ ቦታ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መሸጫ ቦታ ዩኒሴፍ አይሲሲ መጋዘን የጨረታ ሰነድ መመለሻ የመጨረሻ ጊዜ ሃሙስ ነሀሴ
ዩኒሴፍ ኢትዮጵያ ያገለገሉ የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7d545204-0143-43b2-b866-50caa3dedb19/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0006-2019-PUR Object of Procurement: LOT 63 ለ2ኛ
Prime Minister Office: LOT 63 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የትምህርት ቁሳቁስ ግዥን ይመለከታል
Addis Zemen (Aug 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት – 27/12/2018 እና 30/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 24, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ዳሽን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠውን ስልጣን መሰረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ. ቁ የተበዳሪው ቅርንጫፍ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 6 ክልል ዉስጥ የሚገኘው የወረዳ 6 አስተዳደር ፋይናንስ ፅ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለመስሪያ ቤቱ የሚያገለግሉ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር፦ አዲስ/ክ/ከ/ወ/6/004/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 6 ክልል ዉስጥ
የአዲስ አበባ ከተማ ምክር ቤት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ ምክር ቤት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ የሚያስፈልጉ
Positive Action for Development (PAD) Invites Qualified Bidders for the Upgrade and Renovation of the Community Resource Center in Setit Humera Town.
2merkato.com (Aug 07, 2026) A. INVITATION TO TENDER Invitation to tender for the upgrade and renovation of the community resource
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2dff4315-fb96-42a1-a992-b06682b169bb/open Lot Information
Debre Markos University፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/08908a3b-3269-47c8-a8ad-a348c8f88b81/open Lot Information
Ambo University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d62d33e3-b8ac-4be8-9401-75858cc874ab/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Medical Devices
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1c59364-5827-4f93-a104-00cf55bd9f75/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Office Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2cd8e186-1eaf-46f2-986e-1d1702bca88f/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af01e74f-a30a-4b06-a424-cfdd1e6dfcae/open Lot Information