Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጎንደር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ብዛት አንድ ባለ 12ቶን ከሬን ተሸከርካሪ በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ግዥ መፈጸም ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም
የጎንደር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ብዛት አንድ ባለ 12ቶን ከሬን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ሸያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 48/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ያገለገሉ የሞተርሳይክሎች እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0032/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ኮንዶሚኒየም መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት ለወረዳው ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን የሞጃና ወደራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት
የፌዴራል ፍርድ ቤቶች የፍርድ አፈፃፀም ጽ/ቤት ማረሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ማረሚያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ የሺ ገ/ጊዮርጊስ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ገ/ጊዮርጊስ የይዞታው ስፋት በፕሮፖርሽን 183.99
የኦሮሚያ ኮንስትራከሽን ኮርፖሬሽን የእቃና አገልግሎት አቅራቢዎች ዝርዝር ምዝገባ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የእቃና አገልግሎት አቅራቢዎች ዝርዝር ምዝገባ ማስታወቂያ(Potential Suppliers Registration Notice) ማስታወቂያ ቁጥር: OCC/SL-01/2025/2026) የኦሮሚያ ኮንሰትራከሽን ኮርፖሬሽን
Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau (OIPDB) Invites Sealed Bids for the Construction of Supha Iskimii Jallisi Cafee Guraatii in West Harerge Zone, Xuloo Woreda, Burqaa Jallala Kebele.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation to Bid (Open Bid Tender) Procuring Entity: Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau OIPDB
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Stationery Items
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-011/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders
Walabu Construction Share Company Invites Bids for a Sub-contract for Construction Works on the Shakiso Model Secondary Project.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WCSh.Co-003/2026 1. Walabu Construction Share Company invites interested
Every Person Every Place (EP2), a Humanitarian Organization, Invites Qualified Audit Firms to Submit Proposals for Auditing its Accounts for the Year Ended December 31, 2025.
Reporter (Mar 08, 2026) CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICE Every Person Every Place (EP2) is a nonprofit, humanitarian organization legally
የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቅያ ማስተካከያ የትግራይ መንገዶች ባለስልጣን (Tigray Roads Authority) በቀን 15/6/2018 ዓ/ም (Feb 22/2026) በሄራልድ
Bishoftu Town Water Supply and Sewerage Enterprise Invites Bids for the Supply of Submersible Pumps and Motors (7.5kw, 22kw, 37KW).
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation to Bids 1. Bishoftu Town Water Supply and sewerage Enterprise Secured a budget for