Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጎንደር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ብዛት አንድ ባለ 12ቶን ከሬን ተሸከርካሪ በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ግዥ መፈጸም ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም

የጎንደር ከተማ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ብዛት አንድ ባለ 12ቶን ከሬን ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ግዥ መፈጸም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ሸያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 48/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ያገለገሉ የሞተርሳይክሎች እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች

በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0032/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ

ዳሽን ባንክ አ.ማ. ኮንዶሚኒየም መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር– 07/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ያገለገሉ የቢሮ መገልገያ እቃዎች፣ የመኪና መለዋወጫዎችና ልዩ ልዩ ዓይነት ያገለገሉ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ያገለገሉ ቋሚ የቢሮ መገልገያ እቃዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 04/2025/26 1. ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ

The Ethiopia Seed Activity (ESA) Invites Private Sector Companies and Farmers’ Cooperative Unions to Apply for Matching Grants to Expand Irish Potato Seed Production in Central Ethiopia, South Ethiopia, and Sidama Regions.

The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-Church Aid Commission (EOC-DICAC) Invites Qualified Consultants to Conduct the Final Evaluation of the Sustainable Management of Church Forest Project in Libokemkem Woreda, South Gondar Zone, Amhara Region.

የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) ለረጅም ጊዜ ሲገለገልባቸው የነበሩ የተለያዩ ዓይነት ቶዮታ ያሪስ፣ ጂሊ ሳባ እና ሊፋን አውቶሞቢሎች እንዲሁም ሱዙኪ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በተመጣጣኝ መነሻ ዋጋ ሙሉ በሙሉ በጥሬ ገንዘብ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

OMO Bank S.C. Invites Bids for the Procurement of Computers and Related Goods (Lot-1) and Vehicle Tyres (Lot-2).

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID(NCB)Ref. No.: OB/NCB/02/2018 OMO Bank S.C. would like to invite all interested

RTI International Ethiopia is Seeking an Audit Firm Licensed by the AABE to Conduct a Statutory Audit of Financial Statements for Projects Funded from July 1, 2025, to June 30, 2026, with a Potential Two-year Extension.

Global Bank Ethiopia S.C. Invites Bids for the Supply and Installation of a CCTV System for its Branches.

Reporter (Mar 08, 2026) LOCAL COMPETITIVE BID INVITATION (RE-BID) Bid Ref No. 14/2025/26 1. Global Bank Ethiopia S.C. invites all

Digital Green Foundation Invites Bids for the Supply of 216 Tecno Spark 40 Pro Smartphones for Field Activities.

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Tecno Spark 40 Pro. Digital Green Foundation is a global development organization working

National Bank of Ethiopia Invites Interested Bidders for the Supply of Different Items and Service.

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested bidders for the supply of