Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተጠቀሱት ተበዳሪ ከቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ የወሰዱትን ብድር ባለመከፈላቸው ተቋሙ ከዚህ በታች የተመለከተውን በዋስትና የተያዘ

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በጨረታ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Sep 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ff0bd24e-c8fc-4ca2-bce4-460775a53e56/open Invitation to Bid “Procurement of Food and Beverages” Procurement Reference No: DMU-NCB-G-0127-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bidProcurement Category: Goods

Debremarkos University: Procurement of Food and Beverages

Addis Zemen (Sep 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና /ጋራዥ/ አገልግሎት ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ

ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም. በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ የጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት P”CT-Scan Tube”  እና   የ”X-ray machine UPS”በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ በታች

የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ የ”CT-Scan Tube” እና የ”X-ray Machine UPS” በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Addis Ababa City Administration Youth and Sport Bureau : Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f392da4c-9c12-49e4-9815-d368142f9f4e/open ”

Addis Ababa University: Procurement of Office Equipment

Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a5268c47-a2db-47e7-bb9c-722e1513d591/open ”

Addis Ababa City Administration Youth and Sport Bureau Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b5128865-dfb9-4918-947f-070e29352f21/open  Invitation to

Debremarkos University: Procurement of Rent Service

Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/aaf4b9cb-a559-46ec-b081-492761ecd5c3/open ”

Waajjirri Maallaqaa Aanaa Xiichoo, Bara Baajataa 2019 Seektaraalee Aanaa Fi Gandoot Aanaa Keennatiif Oolu Meeshaalee Barreessaa, Qulqullinaa, Elektirooniksii,Meeshaa Dhaabbii/ Furniture Uffata Seeraa Hojjettootaafi Uffata Ispoortii,Goommaa Konkolaataa Fi Motoraa Fi Meeshaalee Ijaarsaa Mala Bittaa Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsiisee Bituu Barbaada

Government Communication Service: Procurement of Event Management Services

Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ad1b053a-fb8d-4e3b-9b9d-0344ab484b02/open  Invitation to

Republican Guard Procurement of Stationary Materials

Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/11aa73eb-bfaf-498c-8e45-7efc2b5335f9/open  Invitation to

Ethiopian Biodiversity Institute: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work

Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cd3b4dae-a025-404b-b8da-f4c7ca66cee3/open Invitation to

Baankiin Sinqee W.A Tiraaktara, Modela 5075E, Bara Omishaa 2024 A.L. A Gurguruu Barbaada

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Lakk.BS/KTS/040/2018 Baankiin Sinqee W.A Qabeenya armaan gadii bu’uura Aangoo Labsii lakk. 1147/2011tiin kennameefiin caalbaasiidhaan gurguruu