Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/046/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 15, 2026) Bid Invitation Notice for Supply ATMs and POS Terminals Lot No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 3rd Time Re-Bid ATMs

Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Supply and Installation of Automated Teller Machines (ATMs) and POS Terminals.

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 43/2018 አማራ ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 15, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0025/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል።

ዳሸን ባንክ አ.ማ. G+2 ህንፃ ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የጭነት ተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ አቶ ሲራጅ ሙዘይን እና በፍ/ባለዕዳ ዛክ ኢትዮጵያ ማምረቻ ንግድ መካከል

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በዝግ ጨረታ እጅ በእጅ በካሽ ወይም በከፊል ብድር ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የዝግ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 መሠረት ተረክቦ ሁለት

በየካ ክ/ከ የወ01 ጤና ጣቢያ የደንብ ልብሶች፣ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ህትመቶች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የጥገና እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች እና ቋሚ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የደሴ ዙሪያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የደሴ ዙሪያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በወረዳው ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል ሎት

ያገለገሉ የተለያዩ ንብረቶች (ቴሌቭዥን፣ ኮምፒውተር፣ E-POS ደረሰኝ ማተሚያ…) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አዲስ አትክልትና ፍራፍሬ የገበያ ማዕከል እና የፍ ባለዕዳ እንየው እንግዳ መካከል

የግል ድርጅት ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግል ድርጅት ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች የተመለከቱት ድርጅቶች በግል

Godina Arsii Lixaatti Waajjiri Mallaqaa Aanaa Shaashamannee Sektaroota Aanaa Keessattii Argamaniif Bara Baajataa 2019 Caal-baasii Marsaa 1ffaa Baasee Bu’uura Tarree Armaan Gadii Jiruun Meeshaalee Adda Addaa Bituu Barbaada. Haaluma Kanaan Meeshaalee Gosa Adda Addaa Kanneen Akka Faarnicharaa, Elektiroonikisii, Meeshaalee Barreefamaa Fi Meeshalee Dhumaa Biiroo, Meeshaalee Qulqullinnaa, Motor Saayikilii, Uffataa Danbii, Jenereetera Xiqqaa Fi Suphaa Konkolaataa Fi Motoroota Caalbaasii Ifaa Ta’een Dhaabbilee Dandeetti Seera Qaban Dorgomsiisee Bituu Barbaada.

የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሔለን ታምሩ እና የፍ/ባለዕዳ ጃፈር አብዱልሰላም መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

Adama Science and Technology University Procurement of ICT Equipment

Government (Aug 21, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/304e1bb0-9e37-4215-88ad-60bdb5e41efa/open Lot Information