Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/28f8a2f7-94bd-41c0-8341-be9f081ddd58/open  Invitation to Bid  Procurement of Building Renovation and Maintenance Work Procurement Reference

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work

Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c8aa13b8-d1a1-4655-993f-6ed2d74d78d0/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Construction Materials” Procurement Reference

Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service Would Like to Procure Construction Materials

Government (Jul 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e6fee620-67eb-4365-9570-dc3b8f1ea7b8/open Reference Number: ECC-NCB-G-0068-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: Ecc/MOJ/NCB/01/2018 Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission: Procurement of 1/2 Liter Drink Water

Reporter (Jul 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/035/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበዉ ንብረት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. መኪና በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በደቡብ ኢት/ያ ክልል የወላይታ ሶዶ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢት/ያ ክልል የወላይታ ሶዶ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ ለ2019

ማዕከላዊ ኢትዮጵያ ዲዛይንና ግንባታ ቁጥጥር ድርጅት የ2018 በጀት ዓመት አጠቃላይ የሂሳብ እንቅስቃሴ በሀገር አቀፍ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በማውጣት አወዳድሮ በውጭ ኦዲተር ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት የሀላባ ዞን ቁሊቶ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ ለሥራ አገልግሎት የሚውሉ የኦክስጂን ሙሌት እና የትራንስፖርት ጭነት ማመላለሻ መኪና በግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ህጋዊ ፈቃድ ካላቸው ድርጅቶች እና ነጋዴዎችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በአዲስ አበባ ከተማ አስ/ትምህርት ቢሮ በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 11 ኦዳ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር ኦዳ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት/001/2019 ዓ.ም በአዲስ አበባ ከተማ አስ/ትምህርት

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ጋሞ ዞን ቁጫ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም ለወረዳው ለሴክቴር መ/ቤቶች በመደበኛ በጀት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ጋሞ ዞን ቁጫ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019ዓ.ም ለወረዳው ለሴክቴር መ/ቤቶች

በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 5 ስር የሚገኘው የዓለም ማያ የመጀመሪያና/መካ/ደ/ት/ቤት በ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን አወዳድሮ ግዢ መፈጸም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በልደታ ክፍለ ከተማ ወረዳ 5 ስር የሚገኘው የዓለም ማያ የመጀመሪያና/ መካ/ደ/ት/ቤት በ2019

The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Qualified RC-1/GC-1 and Above Contractors to Submit Expressions of Interest (EOI) for Sub-contracting Base Course and Asphalt Works for the UNISA Galan-Bishoftu Biyo Road Construction Project.

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት የሀላባ ዞን ቁሊቶ አጠቃላይ ሆስፒታል በ2019 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ ለሥራ አገልግሎት የሚውሉ የፅህፈት መሳሪያ፣ የቢሮ ፈርኒቸር፣ የፅዳት እቃዎችን፣ የኤሌክትሪክ እቃዎችን እና ደንብ ልብስ በግልፅ ጨረታ ህጋዊ ፍቃድ ካላቸው ድርጅቶች እና ነጋዴዎችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ምእራፍ 2 ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል Supply, Installation Test and Commission Domestic Water & Supply and Fix Water Tanker ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/SF/109/110/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ምእራፍ 2 ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል