Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 23, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢት/ ክልላዊ መንግስት ባስከቶ ዞን ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ በዞናችን የሚገኙ የተለያዩ ዓይነት ያገለገሉ /የማይሰራ/ መኪናዎች፣ ጀነሬተሮችና ሞተር ሳይክሎች በሚገኙበት ቦታ
በደቡብ ኢት/ ክልላዊ መንግስት ባስከቶ ዞን ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ በዞናችን የሚገኙ የተለያዩ ዓይነት ያገለገሉ/የማይሰራ/ መኪናዎች፣ ጀነሬተሮችና ሞተር ሳይክሎች በሚገኙበት ቦታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/GBP/NCB/01/2019 1. የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ለመልካ ዋከና ኃይል ማመንጫ ጣቢያ ለመጠጥ የሚውል ጥልቅ የውሃ ጉድጓድ ለማሰራት በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ለመልካ ዋከና ኃይል ማመንጫ ጣቢያ ለመጠጥ የሚውል ጥልቅ የውሃ ጉድጓድ ለማሰራት በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Jul 23, 2026) INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDING Notice of Invitation for Legal Representation Services for Construction Works of Muketuri -Alemketema Road Upgrading Project Contract 2 Kokebmesk-Alem Ketema(re-bid) 1. The
The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Eligible Legal Firms to Submit Sealed Bids for Legal Representation and Arbitration Services Regarding Disputes Arising from the Muketuri-Alemketema Road Upgrading Project (Contract 2 Kokebmesk-Alem Ketema).
Reporter (Jul 22, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97 90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር (ፋይናንሲንግ) በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተጠቀሰውን ንብረት ባለበት በግልጽ
ራሚስ ባንክ አ.ማ. የንግድ (ኢንዱስተሪ) እስቶር በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Shaggar City Water Supply and Sewerage Service Enterprise is Inviting Eligible Bidders for the Maintenance of Various Types of Pumps Through National Competitive Bidding (NCB).
Ethiopian Herald (Jul 30, 2026) INVITATION FOR BID Bid Ref. No:-NCB/SCWSSSE/EM/01/2019 Shaggar City Water Supply and Sewerage Service Enterprise invites
በሀዲያ ዞን የአመካ ወረደ ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሁሉም ሴ/መ/ቤቶች የጽሕፈት መሣሪያ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀዲያ ዞን የአመካ ወረደ ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለሁሉም ሴ/መ/ቤቶች የጽሕፈት መሣሪያ በጨረታ
The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for the EMMINO Kebele Water Supply Project in Elidar Woreda, Afar Region.
Ethiopian Herald (Jul 30, 2026) Specific Procurement Notice (Procurement of Works) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Horn
ኢትዮጵያ መከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ ግሩፕ /መኢኢግ/ ሃይብሪድ ተሽከርካሪ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ መኢኢግ/ግጨተሽ 05/2018 1. የግዥ ፈፃሚው ስም መከላከያ ኢንጂነሪንግ ኢንዱስትሪ
የስልጣና ከተማ መጠጥ እና ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ ቱቦዎችን አጫርቶ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 30, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የስልጣና ከተማ መጠጥ እና ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ ቱቦዎችን አጫርቶ መሸጥ
የቤት የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 30, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ ተከሳሽ እነ ሀና የሻንበል እና በአፈ/ተከሳሽ ሀይማኖት ክንዱ መካከል ስላለው የአፈፃፀም
Ethiopian Intellectual Property Authority፡ Procurement of Educational Materials
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/312a035c-554b-4a28-a397-3bb0ecf37f89/open Lot Information
Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da5927b5-fc13-4648-b916-408f3e407e2d/open Lot Information
Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/591e8152-47ab-4f32-9f41-59f4cdad94d8/open Lot Information