Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ

ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያቁጥር ሲባ/ህአዲ/ሐራጅ/037/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪ ስም

ሲንቄ ባንክ አ.ማ. የቦታው ስፋት 201.33 ካ.ሜ የሆነ መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: ERCS/WRKS/0042/26 The Ethiopian Red Cross Society Head Quarter Office invites eligible and qualified contractors of category of Drilling contractors. water

The Ethiopian Red Cross Society Invites Eligible Drilling, Water Works, and General Contractors (category 5 and Above) to Bid for the Drilling and Construction of Three Deep Wells.

Reporter (Jul 19, 2026) ያገለገሉ ዕቃዎች ለመሸጥ በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ/ማ ያገለገሉ ኮምፒውተሮች፣ ፕሪንተሮች ወንበሮች፣ ጠረጴዛዎች፣ በሮች፣ መስታወቶች፣ የበር እና መስኮት ፍሬሞች፣ ፋይል ካቢኔቶች፣ ጎማዎች፣ የእንጨት

አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ/ማ ያገለገሉ ኮምፒውተሮች፣ ፕሪንተሮች፣ ወንበሮች፣ ጠረጴዛዎች፣ በሮች፣ መስታወቶች፣ የበር እና መስኮት ፍሬሞች፣ ፋይል ካቢኔቶች፣ ጎማዎች፣ የእንጨት መደርደሪያዎች እና ሌሎችም እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union (OCFCU) Invites Sealed Bids for the Supply, Installation, Erection, Commissioning, and Training of a Turnkey Project for a 10 Tons Per Hour Coffee Beans Cleaning and Drying Machine for Their Processing Facility in Kality, Addis Ababa.

ቪዥን ፎር ኢትዮጵያ አሶሴሽን (Vision for Ethiopia Association) የ2026 እ.ኤ.አ የበጀት ዓመት የሂሳብ ሰነዱን ብቃት ባላቸው የውጭ ኦዲተሮች አወዳድሮ ማስመርመር ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 25, 2026) የሂሳብ ምርመራ(ኦዲት) አገልግሎት የጨረታ ማስታወቂያ ቪዥን ፎር ኢትዮጵያ አሶሴሽን (Vision for Ethiopia Association) በምዝገባ ቁጥር

ውብላንድ ኢንዱስትሪ እና ትሬዲንግ አክሲዮን ማህበር አባላት የሰበሰበውን እና ገቢ ወጪውን በ2026 ጀምሮ በተከታተይ የሶስት ዓመት ሂሳብ ሰነዶችን በሕጋዊ እና በተመሰከረላቸው የውጪ ኦዲተር በየዓመቱ ማሠራት ይፈልጋል

አዲስ ስኬት ሁለገብ የገበያ ማእከል አክሲዮን ማኅበር አባላት የሰበሰበውን እና ገቢ ወጪውን በ2026 ጀምሮ በተከታታይ የሶስት ዓመት ሂሳብ ሰነዶችን በሕጋዊ እና በተመሰከረላቸው የውጪ ኦዲተር በየዓመቱ ማሠራት ይፈልጋል

በካርታቸው መሰረት 4000 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 25, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት አቶ ፍጹም ሙላት እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ብዙነሽ እንድሪስ መካከል ስላለው

የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለዲስትሪክታችን ሠራተኞች ለ2018 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ደንብ ልብስ ጫማ፣ የደህንነት መጠበቂያ እና የፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/57aa8492-0488-4d01-89dc-f318671b9a8f/open Lot Information

The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Representation Office in Ethiopia Invites Qualified and Registered Suppliers to Submit Quotations for the Supply and Delivery of ICT and Office Equipment (RFQ Reference No.: UNHCR RFQ 3310).

Bonga University፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e9e34a15-92cf-466a-b251-d8b6ab730037/open Lot Information