Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ በግዥ መለያ ቁጥር አአከአአድሰመክ/ብግጨቁ/11/2018 የሰራተኞች መዝናኛ ክበቦቹን በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን
አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የሰራተኞች መዝናኛ ክበቦቹን በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በማወዳደር በኮንትራት ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 16, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ነብዩ አወቀ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወንደወሰን ውብሸት መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/203227 በቀን 17/10/2017
የቦታው ስፋት 220 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 16, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01-2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ውጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ ኮስሞቲክስና የንጽህናመጠበቂያ ዕቃዎች፣ የመገናኛ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Jul 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/28f8a2f7-94bd-41c0-8341-be9f081ddd58/open Invitation to Bid Procurement of Building Renovation and Maintenance Work Procurement Reference
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Godina Kibba Lixaa Shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa Gindoo Bara Baajata 2018 Caalbasii Bittaa Meeshaa Barreessa, Bittaa Meeshaa Qulqullina,Bittaa Meesha Dhaabbii Fi Meeshaalee Ijaarsa Caalbasii Ifaa Biyyaa Keessa Waliin_dorgomsise Bitu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Beeksisaa Caalbasii Bittaa Meeshaa Godina Kibba Lixa shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa bara baajata 2018 caalbasii Bittaa
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ልማትና ትራንስፖርት ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውል Heavy Duty Scanner በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ልማትና ትራንስፖርት ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኝ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 25/2010 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት እና በስሩ የሚገኝ መ ጣቢያዎች
Mootummaan Naannoo Oromiyaatti Waajjirrii Daandiiwaanii Fi Loojistiksii Godinaa Shawaa Kaabaa Piroojektii Ijaarsa Riiqaalee Aanaa Lamaa Fi Ijaarsa Daandii Aanaa Tokko Kessatti Hojjechisuu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Beeksisa Waamicha Caalbaasii Ifaa Mootummaan Naannoo Oromiyaatti Waajjirrii Daandiiwaanii fi Loojistiksii Godinaa Shawaa Kaabaa Piroojektii Ijaarsa
በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንፃዎች ግንባት ፕሮጀክት ጽህፈት ቤት የጨረታ ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ እንዲራዘምልን ስለማሳወቅ በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌዴራል መንግስት ህንፃዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት አስገንቢነት
በኮልፌ 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የደንብ ልብስ፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች እና የፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኮልፌ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት ጨረታ ማስታወቂያ 003/2018ዓ.ም ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ
Biiroon Kominikeeshin Oromiyaa Baajata Bara 2018tiin Tajaajila Biirootif Kan Oolu Gommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaatiin Wal-dogomsiifnee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Bittaa Gommaa Konkolaataa Marsaa 2ffaa Bara 2018 Biiroon Kominikeeshin Oromiyaa Baajata Bara 2018tiin Tajaajila Biirootif
የሀዋሳ ከተማ አስፋይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ ግዥ ለመፈጸም በዘርፉ ህጋው ፈቃድ ካላቸው አቅራቢ መካከል በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስፋይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል በግልጽ ጨረታ
በአማራ ክልላዊ መንግስት የምስ/ጎጃ/ዞን የብልፅግና ፖርቲ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት ግቢ ውስጥ የሚገኙ የተለያዩ ቁርጥራጭ ብረታብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ክልላዊ መንግስት የምስ/ጎጃ/ዞን የብልፅግና ፖርቲ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ግቢ ውስጥ የሚገኙ ከዚህ በታች