Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የስልጤ ዞን ፋ/ኢ/ል/መምሪያ የዞኑን ተሽከርካሪዎች በጨረታ አወዳድሮ ማስጠገን ይፈልጋል ፡፡ ስለዚህ በመስኩ በዘመኑ የታደሰ ንግድ ፈቃድ ያለው የተጨማሪ እሴት ታክስ ምዝገባ ሰርተፍኬት

የስልጤ ዞን ፋ/ኢ/ል/መምሪያ የዞኑን ተሽከርካሪዎች በጨረታ አወዳድሮ ማስጠገን ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 20, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለመብት ዘነበወርቅ አሸኔ እና የፍ/ባለዕዳ አበራ ተድላ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 185975 በ6/2/2016

የቦታ ስፋት 455 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/047/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት

ቡና ባንክ አ.ማ. 500 ካ.ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ

ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Kobo and PAPDA Invite Local NGOs to Participate in a Two-day Training and Co-design Workshop on the Kobo Toolbox AI-Enabled Form Builder in Addis Ababa, Tentatively Scheduled for April 9-10, 2026.

Reporter (Mar 08, 2026) Call to Training Participant Kobo, in collaboration with the Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA), is

ፀደይ ባንክ አ.ማ. ለምቾት ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የመጀመሪያ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ.ማ ለምቾት ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዛቸውንና ዝርዝር ሁኔታቸው ከዚህ

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት አቢሲኒያ ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎች መሸጥ እና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት በወረዳ ሦስት የሚገኘው የአቢሲኒያ ጤና ጣቢያ

ጉራአሜ ኢንቨስትመንት አክሲዮን ማህበር ለትርፍ የተቋቋመ ማህበር ሲሆን የማህበሩን የበጀት ዓመት ሂሳብ በታወቀ የውጪ አዲተር ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ለኦዲተር ሥራ የወጣ ማስታወቂያ ድርጅታችን ጉራአሜ ኢንቨስትመንት አክሲዮን ማህበር ለትርፍ የተቋቋመ ማህበር ሲሆን የማህበሩን የበጀት ዓመት

Oxfam Ethiopia Invites Qualified Audit Firms to Submit Quotations for Audit Services Covering the Period April 2025 to March 2026.

Reporter (Mar 08, 2026) REQUEST FOR QUOTATIONS – RFQ-ETADD-26-0053 Oxfam Ethiopia is an international NGO involved in humanitarian and long-term

የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የመታወቂያ ማተሚያ ማሽን እና የመኪና ጎማ 12000*20 በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች ላይ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ምስ/አ/አ/ሪ/ግ/ጨ/003/2018 የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የመኪና ጎማ 12000*20 በግልፅ ጨረታ

Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Meki (ECC-SDCBOM) Invites Licensed Consultants to Submit Bids for the External Final Evaluation of the Transforming Sustainable Livelihoods and Landscapes (TSLL+) Project.

Cooperative Bank of Oromia S.C Invites Eligible Suppliers to Participate in a National Competitive Bid for the Purchase of Servers.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to National Competitive Bid Purchase of Servers Cooperative Bank of Oromia S.C would like to

ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች