Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Jul 25, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለዲስትሪክታችን ሠራተኞች ለ2018 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ጥቅማጥቅም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት

የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬዳዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለዲስትሪክታችን ሠራተኞች ለ2018 የበጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ደንብ ልብስ ጫማ፣ የደህንነት መጠበቂያ እና የፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Government (Jul 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/568e54bc-208c-4102-baef-dead50310a04/open Invitation to Bid Procurement of Construction Materials Procurement Reference No: EPOS-NCB-G-0057-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:

Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service Procurement of Construction Materials

Addis Zemen (Jul 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-02/2018/19 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት (የመጋረጃ ጨርቅ) አዳዲስ አልባሳት (የሱፍ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው እቃዎች በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የኦዲት ሥራ ባለሙያ ማስታወቂያ፣ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ጡረተኞች ማኅበር ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም. በጀት ዓመት ጀምሮ ለሚቀጥሉት ሦስት ተከታታይ የበጀት ዓመታት ሂሳቡን

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ጡረተኞች ማኅበር ከሐምሌ 1 ቀን 2017 ዓ.ም. በጀት ዓመት ጀምሮ ለሚቀጥሉት ሦስት ተከታታይ የበጀት ዓመታት ሂሳቡን ለማስመርመር (ኦዲት ለማስደረግ) ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurements of 6-Position Wall-Mounted Safety Chain Barrier

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/21d86da4-1e8a-489a-a5ca-b280769b9eb0/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የዶልፊን መኪና ኪራይ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2a79ae85-5014-45cc-9c03-f8cc757cf1d7/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር ሲዲ ከነ መሸፈኛው ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eaa1d2d9-1303-47cd-922b-69fc532ade4b/open Lot Information

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Sanitary Items

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d44db1e1-7577-4cfe-8902-e7d884c8cd67/open Lot Information

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Construction Materials

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8d1eddfe-2f29-4b2c-a469-22ee4fa56f9f/open Lot Information

Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaalaa Beddellee Piroojektii Full Package Corridor Development Front Side Ali Garaje up to Front Side Nagesha House and Estaiting Terazo up to Front Side of Gabire Marga Godina Buunnoo Beddellee Magaalaa Beddelleetti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaagaa Guutan Caalbaasiif Marsaa 2ffaa Dhaaf Affeera.

Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Aayiraa Bara Baajetaa 2019tiif Kan Oolu Meeshaalee Armaan Gadii Caal-baasii Ifaan Wal-dorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtoonni Ualaagaa Armaan Gadii Guuttan Sanada Caal-baasichaaf Qophaa’e Waajjira Maallaqaa Aanaa Aayiraatii Bitachuudhaan Guyyaa Jedhame Keessatti Dhiyaattanii Dorgomuu Dandeessu.

የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 30, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን እቃዎች በግልጽ

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልገሎት ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፍፋግ/ግጨ-002/2019 ተቋማችን ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ