Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Jul 19, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንናልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በሀራጅ ጨረታ እንዲሁም
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ተሽከርካሪዎችን በሀራጅ ጨረታ እንዲሁም ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ ዕቃዎችን፣ የተለያዩ የተዘጋጁ አልባሳትና ጫማዎች፣ የውበት መጠበቂያ ዕቃዎች እና ሌሎች የተለያዩ ዕቃዎችን) በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ያገ/ን/ሽ/ግጨ/007/2018 አዲስ አበባ ከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በሰንጠረዥ የተገለፁትን ያገለገሉ ንብረቶች ለአንድ አመት በሚቆይ ውል በሃገር ውስጥ ግልፅ
አዲስ አበባ ከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት ያገለገለ ጎማ፣ ፊልትሮ፣ አየር ማጣሪያ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) በድጋሚ የወጣ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ ስተአ/005/2026 የአገልግሎት መ/ቤታችን እ.ኤ.አ በ2026 በጀት ዓመት ለስራ አገልግሎት የሚውል የቢሮ መገልገያ መሳሪያዎች (ፎቶ ኮፒ ማሽን እና ፕሪንተር፣ ዓርማ የሚታተምባቸው
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት እ.ኤ.አ በ2026 በጀት ዓመት ለስራ አገልግሎት የሚውል የቢሮ መገልገያ መሳሪያዎች (ፎቶ ኮፒ ማሽን እና ፕሪንተር፣ ዓርማ የሚታተምባቸው ቲሸርቶች፣ እስከሪብቶ፣ አጀንዳ እና ሌሎችም) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 18, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 010/ሽያጭ/18 ዓ.ም የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በነቀምት ከተማ በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል
የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በነቀምት ከተማ በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ የቦቆሎ እህል ለሁለተኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Reporter (Aug 30, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0034/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት
Yotek Construction PLC Invites Eligible Domestic Firms to Provide Detailed Geotechnical And/or Geophysical Investigation Services for a Bridge at Station 9+573 (km 9+615) as Part of the Jiga-Quarit-Arbgebeya-Sekela-Tilili Road Project in the Amhara Region.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION FOR BID Project reference number: W/35/ICB/OC/GOE/2013EFY/BD 1. INVITATION TO TENDER FOR Detailed Geotechnical Investigation of
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Dashboard Polish for Car
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/df4c67ab-2e23-41ff-9733-d5a2db9d6c5c/open Lot Information
Institute of Foreign Affairs፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd8153dd-1283-448e-96cd-c9dafa199adb/open Lot Information
Initiative Africa (IA) and its Consortium Partners Are Seeking a Qualified Individual Consultant to Design, Coordinate, Analyze, and Report a Consortium-wide Baseline Study for the Project ‘Advancing Social Cohesion Through Indigenous Civic Space in Ethiopia,’ Funded by the Civil Society Innovation Fund II (CSIF II).
Capital (Aug 30, 2026) INITIATIVE AFRICA (IA) CALL FOR CONSULTANCY SERVICES Baseline Study Consultant CSIF II Consortium-Wide Baseline Study Initiative
ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አ.ማ ብቁና በህጋዊ መንገድ የተመዘገቡ ተጫራቾችን ከቅድ መመደበኛ (ኬጂ) እስከ 12ኛ ክፍል ላሉ ተማሪዎች ለሚመጣው የትምህርት ዘመን የተማሪዎች ትራንስፖርት አገልግሎት የሚሰጡ ብቁ፣ ህጋዊ እና ፍቃድ ያላቸው የህዝብ ትራንስፖርት አገልግሎት አቅራቢዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በውል መስጠት ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 1. ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አ.ማ ብቁና በህጋዊ መንገድ የተመዘገቡ ተጫራቾችን ከቅድ መመደበኛ (ኬጂ) እስከ
The Oromia Irrigation & Pastoralist Development Bureau (OIPDB) Invites Sealed Bids from Qualified Bidders for the Repairing Services of Various Light Vehicles, Including V8, Prado, Toyota Hilux, Mazda, Long Base, Revo, Old Cobra, Minibus, Toyota 3L/5L, and Lancer.
Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Invitation to Bid (Open Bid tender) Procuring Entity:- Oromia Irrigation & Pastorals Development Bureau IFB
Oromia Forest and Wildlife Enterprise (OFWE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Computers and Other Electronics Equipment.
Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Invitation to Bid for Procurement of Computers and Other Electronics Equipment BID NO: OFWE- 03/2019
The Ministry of Agriculture Would Like to Announce a Bid Closing and Opening Date Extension for Various Reference Numbers.
Ethiopian Herald (Aug 30, 2026) Addendum One & two Clarification on RFBs: ET-MOA/FSCD-555574-NC-RFB, ET-MOA/ FSCD-555575-NC- RFB, ET-MOA/FSCD-555578-NC-RFB, ET-MOA/ FSCD-555577-NC-RFB, ET-MOA/FSCD-555579-NC-RFB and ET- MOA/FSCD-555580-NC-RFB- Title