Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 19, 2026) ያገለገሉ ዕቃዎች ለመሸጥ በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ/ማ ያገለገሉ ኮምፒውተሮች፣ ፕሪንተሮች ወንበሮች፣ ጠረጴዛዎች፣ በሮች፣ መስታወቶች፣ የበር እና መስኮት ፍሬሞች፣ ፋይል ካቢኔቶች፣ ጎማዎች፣ የእንጨት

አጋር ማይክሮ ፋይናንስ አ/ማ ያገለገሉ ኮምፒውተሮች፣ ፕሪንተሮች፣ ወንበሮች፣ ጠረጴዛዎች፣ በሮች፣ መስታወቶች፣ የበር እና መስኮት ፍሬሞች፣ ፋይል ካቢኔቶች፣ ጎማዎች፣ የእንጨት መደርደሪያዎች እና ሌሎችም እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ስኬት ባንክ አ.ማ (የቀድሞ አዲስ ብድርና ቁጠባ ተቋም አ.ማ) ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸዉን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና እንደተሻሻለዉ

ስኬት ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት እና አክሲዮን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶች፣ ብረት በር፣  አልሙንየም እና የእንጨት ፓሌቶች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ብሔራዊ ባንክ አቃቂ በሚገኘው የኢትዮጵያ የፋይናንስ ጥናት ተቋም ቅጥር ግቢ

የኢትዮጵያ ብሔራዊ ባንክ አቃቂ በሚገኘው የኢትዮጵያ የፋይናንስ ጥናት ተቋም ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኙ የተለያዩ ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶች፣ ብረት በር፣ አልሙኒየም እና የእንጨት ፓሌቶች በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የመኖሪያ ቤት እና የንግድ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ በሐገር ውስጥ አቅራቢዎችን (በኢትዮጵያ ብር) የሚሽጡ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር SPD-18/2018-05 ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ

Baankiin Siinqee W.A Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Lakk.BS/KTS/039/2018 TL Maqaa Liqeeffataa Maqaa Namaa qabeenya qabsiisee Damee Liqeesse Teessoo fi ibsa

The Ethiopia Institution of Agricultural Research (EIAR), Under the Food System Resilience Program (FSRP), Invites Sealed Bids for the Procurement of a Freeze Dryer with Accessories, a 50-liter Bioreactor with Accessories, and a 2-liter Bench Top Bioreactor with Accessories, Including Commissioning, Training, and Testing for the Holeta Biotechnology Research Centre in Oromia.

Godina Wallaggaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Boojji Coqorsaa Bara Baajetaa 2019tti Meeshaalee Barreeffamaa Fi Dhumataa, Meeshalee Ijaarsaa, Gommawwan Konkolaataa Fi Dodhokee/motor Saayiklii/, Meeshalee Eleektirooniksii, Farniicherootaa Fi Uffata Seeraa Hojjettootaa Caalbaasii Ifaatiin Wal Dorgomsiisee Bituu Barbaada

The Ethiopian Red Cross Society Oromia Regional Office Invites Eligible Electromechanical, Water Works, or General Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Electro-mechanical Work for a Deep Well and Pump Testing for a Shallow Well in the Elu-Ababora Zone, Halu Woreda of the Oromia Region.

በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 10 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በጉ/ክ/ከ/ወ/10 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን አወዳድሮ መግዛትና ማሰፋት ይፈልጋል። ሎት-1

በኦሮሚያ ክልል በጂማ ዞን የቀርሳ ወረዳ ገንዘብ ቢሮ በ2019 ዓ.ም የበጀት ዘመን የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በኦሮሚያ ክልል በጂማ ዞን የቀርሳ ወረዳ ገንዘብ ቢሮ በ2019 ዓ.ም

የአዲስ ከተማ ክ/ከተማ ወረዳ 6 የሜይዴይ ቅደመ 1ኛ እና 1ኛ የመ/ደ/ት/ቤት የበጀት አመቱ በግልጽ ጨረታ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ሜ 002/2019 ዓ.ም የአዲስ ከተማ ክ/ከተማ ወረዳ 6 የሜይዴይ ቅደመ 1ኛ

Ethio Telecom Invites National Competitive Bids for the Design and Build Construction of Fuel Stations at Five Sites: Akaki Warehouse, Jima, Nekemt, Bahirdar, and Jijiga.

ethiotelecom (Aug 26, 2026) 1. Ethio telecom invites all interested and eligible bidders by this National Competitive Bid (NCB) for