Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የባለሙያዎች ሕብረት ለልማት ለፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል ሁለት የመስክ ፒክአፕ መኪና ከዚህ በታች በተዘረዘረው እሰፔስፊኬሽን መሰረት ህጋዊ ፈቃድ ካላቸው አስመጪዎች/አቅራቢዎች

የባለሙያዎች ሕብረት ለልማት ሁለት የመስክ ፒክአፕ መኪና መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) Re-Bid Invitation Notice Lot No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 Core Switch With SFP SDBS /CS/0085/2026 100,000.00 Lot 2 Edge

Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Supply of Core Switches with SFP (Lot 1), Edge Routers with SFP (Lot 2), and a Digital Micro Credit Solution (Lot 3).

Addis Zemen (Jul 19, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ሁሴን አሊ እና የፍ ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ዛህራ ዲሌቦ መካከል ስላለው አፈጻጸም ጉዳይየፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/210307 በ29/11/204ዓ.ም

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 19, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይከል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ዕቃዎች ለመሽጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

M/M/O/Go/ Wallaggaa Bahaa Mana Daldalaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Ra/himataa Cannaloo Zoodee fi R/himatamtoota Balaay Abarraa fa’aa N-2 gidduu falmii jiru ilaalchisee mana daldalaa

በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን የሞረትና ጅሩ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት የግዥ ንብ/አስ/ቡድን ለሞ/ጅ/ወ/ጤ/ጥ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በእነዋሪ ጤና ጣቢያ እና በጅሁር ጤና ጣቢያ የማህበረሰብ መድሃኒት ቤት ግንባታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Expressions of Interest from Qualified Consulting Firms for the Supervision of Three Road Projects: Yaso-Gelesa-Dibate-Chagni Lot II, Homosha – Hidassie Dam Lot 1, and Aykel-Zufan-Angreb Road Project Contract II.

የይዞታ ስፋት 54.60 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወሰኔ አልታዬ እና በፍ/ባለዕዳ እዮብ ጥላዬ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት

The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise Invites Sealed Bids for the Supply of 960,000 – 1,200,000 MT of Gas Oil and 650,000 – 750,000 MT of Regular Gasoline.

Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) TENDER INVITATION FOR THE SUPPLY OFGASOIL AND REGULAR GASOLINE TENDER NO. EPSE 01/2026 The Ethiopian Petroleum

ሻይኒ ዴይ ሶሻል ሰርቪስስ ኦርጋናይዜሽን እ.አ.አ. የ2025 ዓ/ም በጀት ዓመት ሂሳብ የወጪ ደጋፊ ሠነዶችን ህጋዊ በሆነ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሻይኒ ዴይ ሶሻል ሰርቪስስ ኦርጋናይዜሽን መንግስታዊ ያልሆነ የበጎ አድራጎት ድርጅት በ1998 ዓ/ም የተመሰረተ ሲሆን

Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Luugoo. Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii R/Himattuun Aadde Shitaayyee Ittanaafi R/Himatamaan Obbo Geetachoo Goodanaa jidduu falmii jiru ilaalchisee mana jireenyaa Magaalaa

The Ministry of Finance (MoF) Invites Sealed Bids for the Civil Works Construction, Supply, Installation, and Commissioning of Electromechanical Equipment (solar Pumps) at 28 Sites in Amhara, Afar, Oromia, and Benishangul-Gumuz Regions.

Mana Murtii Aanaa Barraak Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Fireewoot Silaashii fa’aa N-4 fi Murtii Abbaa Idaa Yawarquhaa Walee jidduu falmii jiru