Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 26, 2026) ለመጀመሪያ እና ሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation to Bid (Re-Bid) Bid Announcement No. SSNT-T 625 Ethiopian Airlines Group invites competent and qualified Grade Three (3) and above General or Building contractors

Ethiopian Airlines Group Invites Competent and Qualified Grade Three (3) and Above General or Building Contractors for the Construction of Security Fence at Assosa, Hawassa and Jinka Regional Airports

Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል ። ተቁ

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. መኪና በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurements of 6-Position Wall-Mounted Safety Chain Barrier

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/21d86da4-1e8a-489a-a5ca-b280769b9eb0/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የዶልፊን መኪና ኪራይ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2a79ae85-5014-45cc-9c03-f8cc757cf1d7/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር ሲዲ ከነ መሸፈኛው ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eaa1d2d9-1303-47cd-922b-69fc532ade4b/open Lot Information

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Sanitary Items

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d44db1e1-7577-4cfe-8902-e7d884c8cd67/open Lot Information

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Construction Materials

Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8d1eddfe-2f29-4b2c-a469-22ee4fa56f9f/open Lot Information

Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaalaa Beddellee Piroojektii Full Package Corridor Development Front Side Ali Garaje up to Front Side Nagesha House and Estaiting Terazo up to Front Side of Gabire Marga Godina Buunnoo Beddellee Magaalaa Beddelleetti Ijaarsisuuf Dorgomtoota Ulaagaa Guutan Caalbaasiif Marsaa 2ffaa Dhaaf Affeera.

Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Aayiraa Bara Baajetaa 2019tiif Kan Oolu Meeshaalee Armaan Gadii Caal-baasii Ifaan Wal-dorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtoonni Ualaagaa Armaan Gadii Guuttan Sanada Caal-baasichaaf Qophaa’e Waajjira Maallaqaa Aanaa Aayiraatii Bitachuudhaan Guyyaa Jedhame Keessatti Dhiyaattanii Dorgomuu Dandeessu.

የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 30, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የአጋሮ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን እቃዎች በግልጽ

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልገሎት ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 30, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፍፋግ/ግጨ-002/2019 ተቋማችን ለካፍቴሪያ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የመገልገያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ