Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዥ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን የሀገሬ ብራንድ የሆነውን የኢትዮጵያ ብሔራዊ እግር ኳስ ቡድኖች ቱታና መለያን ተረክቦ ለሚያከፋፍሉ ንግድ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ መስጠት ይፈልጋል።
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን የሀገሬ ብራንድ የሆነውን የኢትዮጵያ ብሔራዊ እግር ኳስ ቡድኖች ቱታና መለያን ተረክቦ ለሚያከፋፍሉ ንግድ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ መስጠት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) PROCUREMENT OF: SUPPLY & INSTALLATION OF INTERIOR OFFICE PARTITION WORK AND CONSULTANCY SERVICES. BID REF NO: ETS/NCB/007/2026/27 BID REF
EthSwitch Share Company Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Services.
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 03/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው ዕቃዎችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College Procurement of የፅህፈት መሳሪያ ዕቃ ግዥ/አቤት/
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5925d0a5-b828-47b9-95af-6f9ce8dfeb3b/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission Purchase OF HDMI Cable For TV 5 Meter
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/50803658-4e52-460c-8cd7-dcfef8ac8f48/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ፡ የቴሌቪዥን ማስቀመጫ(ቲቪ ሰታንድ) እና የሻይ ቡና ጠረጴዛ (ኮፊ ቴብል) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90b1b7a9-9fab-4165-bdfe-8fd1e4ca3f1a/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport Procurement of ሳተር ጨርቅ 5ቀለም ለኦሎምፕል ዓርማ የሚሆን (ብሉ፡ባላክ፡ሬድ፡የለው፡ግሪን)በጥቅል 10//^^~
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aef03c35-e510-49d2-86de-aaed3c5c4355/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College Procurement of Photo Copy Machine Sharp Mx-M5050 Developer
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/886b1137-033f-45da-855c-d24d0508e33f/open Lot Information
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Carpet
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f045aed8-7a01-4379-8ac9-df72abdb2975/open Lot Information
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of Electric Cable 3*2.5
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3bb30b5b-7665-4319-b6b2-99fe1b022b0e/open Lot Information
የባህል እና ስፖርት ሚኒስቴር ለመስክ የሚሆን የቆዳ ቦርሳ (ሻንጣ ትልቅ) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/26e27545-28d9-471c-91f4-a3b01fa48674/open Lot Information
Addis Ababa Road Authority Procurement of Air Cleaner Double Cabin Pick Up
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/7f073d62-5582-4eb1-b0e8-a8c6c19bea8a/open Invitation to