Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዥ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን የሀገሬ ብራንድ የሆነውን የኢትዮጵያ ብሔራዊ እግር ኳስ ቡድኖች ቱታና መለያን ተረክቦ ለሚያከፋፍሉ ንግድ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ መስጠት ይፈልጋል።
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን የሀገሬ ብራንድ የሆነውን የኢትዮጵያ ብሔራዊ እግር ኳስ ቡድኖች ቱታና መለያን ተረክቦ ለሚያከፋፍሉ ንግድ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ መስጠት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) PROCUREMENT OF: SUPPLY & INSTALLATION OF INTERIOR OFFICE PARTITION WORK AND CONSULTANCY SERVICES. BID REF NO: ETS/NCB/007/2026/27 BID REF
EthSwitch Share Company Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Services.
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 03/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው ዕቃዎችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የባህል እና ስፖርት ሚኒስቴር የዘይት ፊልትሮ እና ለሚስትቡሽ መኪና የሚሆን ሴንትራል ሎክ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1cb0f446-92ed-4940-8e81-1d69c70d9140/open Lot Information
Ethiopian Intellectual Property Authority፡ Procurement of Digital Signage/ዲጂታል አመላካች
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/446970e4-1539-4772-b1eb-5cbcc086b627/open Lot Information
Ethiopian Intellectual Property Authority፡ Procurement of Laptop Computer Core I7
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0f0b6832-26b4-4c06-910d-300b578dfd0d/open Lot Information
Ethiopian Intellectual Property Authority፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dbd77ccf-5bdd-461e-96ad-f15084b5b3ac/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ የቧንቧ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/29812af6-1223-40dc-b355-6e9fbc984e2b/open Lot Information
Federal Tax Appeal Commission፡ Procurement of Uniform for Employee’s
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/733ad714-45a7-42eb-acd8-d4bca365fa32/open Lot Information
የኢትዮጵያ አእምሯዊ ንብረት ባለስልጣን በወላይታ ከተማ የሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a0346d18-3884-4eb6-97f2-87ebc6b1839d/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ የዲቪዲ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5a006f11-cf5f-41fc-9a7c-9257d5b8449e/open Lot Information
Addis Ababa Road Authority: የፕላንት ማሽነሪ መለዋወጫ ግዥ
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/59f72785-a500-4fb4-9f6c-760ff71b876f/open Invitation for