Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዥ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን የሀገሬ ብራንድ የሆነውን የኢትዮጵያ ብሔራዊ እግር ኳስ ቡድኖች ቱታና መለያን ተረክቦ ለሚያከፋፍሉ ንግድ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ መስጠት ይፈልጋል።
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን የሀገሬ ብራንድ የሆነውን የኢትዮጵያ ብሔራዊ እግር ኳስ ቡድኖች ቱታና መለያን ተረክቦ ለሚያከፋፍሉ ንግድ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ መስጠት ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) PROCUREMENT OF: SUPPLY & INSTALLATION OF INTERIOR OFFICE PARTITION WORK AND CONSULTANCY SERVICES. BID REF NO: ETS/NCB/007/2026/27 BID REF
EthSwitch Share Company Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Services.
Addis Zemen (Jul 27, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 03/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን (የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮንክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው ዕቃዎችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Injibara University Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/317dcd3d-604e-4ebb-a53e-83326e2fe90c/open Invitation
አማራ ፓይፕ ፋብሪካ የውሃ ማቆሪያ ንጣፍ (Geomembrane Sheet) ለመሸጥ ቁጥሩ APF/17/2018/Local የሆነ ብሔራዊ ግልፅ ጨረታ ማውጣቱ ይታወቃል። በመሆኑም ከተጫራቾች በቀረበ ቅሬታ መሰረት ጨረታው እስከ መጋቢት 08/2018 ዓ.ም ድረስ እንዲራዘም ተደርጓል፡፡
2merkato.com (Mar 13, 2026) ለሚመለከተው ሁሉ ጉዳዩ:- የጨረታ ጊዜን ማራዘምን ይመለከታል:- አማራ ፓይፕ ፋብሪካ የውሃ ማቆሪያ ንጣፍ (Geomembrane Sheet) ለመሸጥ
Geological Institute of Ethiopia: Procurement of Machinery
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e11e106f-4ad0-45ac-9c36-624c72a5f994/open Invitation to
Shegar City Administration Finance Office Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a38591c7-c5f7-49ee-a39a-54d7a88f63c4/open Invitation
Salale University: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e6af0aeb-cb69-47e9-8f08-a8a2f8b043d9/open Invitation to
Alert Comprehensive Specialized Hospital Invites Eligible Bidders for the Procurement of Hotel Service
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/13aa8d65-43ed-44fb-b51a-768c09397900/open Invitation to
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ኢኮኖሚ ልማት መምሪያ ሞተር ሳይክል እና የመኪና መለዋወጫ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ/ቁጥር ግልጽ02/2018የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ሰሜናዊ ሲዳማ ዞን ኢኮኖሚ ልማት መምሪያ የዕቃ አይነት 1.
Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/62676d62-ae75-4a74-af73-bffd2c61122f/open Invitation to
Addis Ababa Water and Sewerage Authority: Procurement of Laboratory Equipment
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/27213f1b-b776-40f5-9429-bb36c0e80c25/open Invitation to