Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Jul 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የባለሙያዎች ሕብረት ለልማት ለፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል ሁለት የመስክ ፒክአፕ መኪና ከዚህ በታች በተዘረዘረው እሰፔስፊኬሽን መሰረት ህጋዊ ፈቃድ ካላቸው አስመጪዎች/አቅራቢዎች

የባለሙያዎች ሕብረት ለልማት ሁለት የመስክ ፒክአፕ መኪና መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 19, 2026) Re-Bid Invitation Notice Lot No Description of the Item Bid Ref. No Bid Security Lot 1 Core Switch With SFP SDBS /CS/0085/2026 100,000.00 Lot 2 Edge

Sidama Bank Invites National Competitive Bids for the Supply of Core Switches with SFP (Lot 1), Edge Routers with SFP (Lot 2), and a Digital Micro Credit Solution (Lot 3).

Addis Zemen (Jul 19, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ሁሴን አሊ እና የፍ ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ዛህራ ዲሌቦ መካከል ስላለው አፈጻጸም ጉዳይየፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/210307 በ29/11/204ዓ.ም

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Jul 19, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 42/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይከል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ዕቃዎች ለመሽጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ሜልባ ፕሪንቲንግ፣ ፐብሊሺንግና ፓኬጂንግ አ.ማ. በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለህትመት ማሽን የሚያገለግሉ የተለያዩ ግብአቶችን ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር: ሜልባ/ብ/ግ/ጫ/003/2019 ሜልባ ፕሪንቲንግ፣ፐብሊሺንግና ፓኬጂንግ ኢማ በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለህትመት

የመኪና የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሰርካለም ባዬ እና በፍ/ባለዕዳ በረከት በለው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ

የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ጎማ፣ ከለመዳሪያና ፍላፕ ግዥ ለመፈፀም ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው መስፈርት (Specification) መሰረት ማቅረብ የሚችሉ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 24, 2026) የጎማ፣ ከለመዳሪያና ፍላፕ ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ.ግ.ሥ.ኮ/ብግጨ/01/2018/19 የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት

ዘ ዩዝ ፕሪንት (The Youth Print) የ2018 ዓ.ም እ.ኢ.አ የአንድ ዓመት ሂሳብ በታወቀ B እና ከዚያ በላይ ደረጃ ባለው ፐብሊክ ኦዲት ድርጅት ለማስመርመር ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የኦዲት አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ዘ ዩዝ ፕሪንት (The Youth Print) በኢትዮጵያ ውስጥ የተመዘገበ የሲቪል ማህበረሰብ

Dire Dawa University: Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9d9f38be-4e59-4ad2-9638-865c0fd62d17/open

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የወረዳ 13 ትምህርት ጽ/ቤት የሚኪሊላንድ አንደኛ እና መካከለኛ ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019ዓ.ም በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የወረዳ 13 ትምህርት ጽ/ቤት የሚኪሊላንድ አንደኛ እና

Dire Dawa University: Procurement of Machinery

Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7f34d228-1f6d-49ec-bf57-b6b687f393b2/open

Dire Dawa University: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e2e3f4bb-9f5f-4f88-b02c-3ed80e224841/open

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Tyre

Government (Aug 26, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/65b30505-b441-4052-a97c-7e4adeb507be/open