Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Jul 28, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ccfd9e4e-178c-4287-be09-fb3a82c468eb/open Invitation to Bid Procurement of Rent Service Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0651-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement Category:
Ethiopian Customs Commission Procurement of Rent Service
Reporter (Jul 26, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ (በቀድሞ ስሙ ደቡብ ግሎባል ባንክ አ.ማ) ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን ከዚህ በታች በሠንጠረዡ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር
ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. መጋዘን እና G+M+4 (ህንፃ) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) አንበሳ ባንክ ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር/003/2018 ግልጽ ጨረታ አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በፊት ይጠቀምባቸው የነበሩ ያገለገሉ ኮምፒውተር እና ተዛማጅ እቃዎች፣ የቢሮ ማሽኖች እና የቢሮ
አንበሳ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ኮምፒውተር እና ተዛማጅ እቃዎች፣ የቢሮ ማሽኖች እና የቢሮ ፈርኒቸሮች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Jul 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/048/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የንብረት
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ministry of Labor and Skill, with Financing from the African Development Bank Under the Agri-MSMEs Development for Jobs (AMD4J) Project, Invites Sealed Bids for the Supply of Office Furniture for 100 Job Centers.
Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) SPECIFIC PROCRUMENT NOTICE (SPN) Procurement Method: Open Competitive Bidding national (OCBN) procurement of furniture for
Walabu Construction Invites Interested and Potential Bidders for the Procurement of Construction Work for the Meki Area Air Strip Project.
Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID TENDER NO. NCB/WC-007/2026 1. Walabu Construction invites interested and potential
Ministry of Foreign Affairs: Procurement of Construction Materials
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/278f1575-c8fb-4b0a-b724-6f17fa9151f1/open Lot Information
Ethiopian Civil Aviation Authority: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c704d676-42cb-4f14-b3f2-c34bc75be6a3/open Lot Information
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት የም ሰ/ሐ/ዞን የባቢሌ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ 2019 የበጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ባለበጀት የመንግስት መስሪያ ቤቶች የሚሆን የተለያዩ የጽህፈት መሣሪያ፣ የደንብ ልብስ፣ የተላያዩ ቋሚ እቃ እና የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የሞተር ሳይክል እና መኪና መለዋወጫ ዕቃዎች አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት የም ሰ/ሐ/ዞን የባቢሌ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ 2019 የበጀት ዓመት በወረዳው
የጌራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት በወረዳው ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች እና በአንድ መስኮት አገልግሎት መስጫ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጌራ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት በወረዳው ስር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች
ኦቢኤም ኮንስትራሽን ድርጅት ለሠራተኞች ሰርቪስ አገልግሎት የሚውሉ ብዛት 2 (ሁለት) አዲስ ሙሉ በሙሉ በኤሌክትሪክ የሚሠሩ (Fully Electric EV) ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪዎች (EV) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ EV-TENDER PSM001/2018 መሥሪያ ቤታችን ለሠራተኞች ሰርቪስ አገልግሎት
የአክሲዮን ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አወጣኸኝ ኪሮስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ሰይፈ አምባዬ መካከል ስላለው የፍርድ
የመኖሪያ ቤቶች ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ኑሩያ አሕመድ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ኑረዲን ናስር መካከል ስላለው የፍርድ